TỔ YẾN ĐẢO KHÁNH HOÀ - Uy tín, chất lượng! (Cập nhật trang 1)

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi heocon_thongminh, 12/6/2008.

1. heocon_thongminh

heocon_thongminh Top10 ngườibánhàngtốtI

Em đã nói dối chị lần nào đâu nè :D Hàng đẹp thì em bảo đẹp, xấu thì em bảo "hơi xấu" :D:D:D. Em đùa tí chứ lạng huyết chị lấy là hàng tháng 8 đó, riêng năm 2009 hàng tháng 8 đỏ hơn hàng tháng 3 nên chị đọc lại các trang từ tháng 10 tới nay các mẹ có con nhỏ toàn "đòi" em hàng đó thôi à :D. Nó cũng dễ hiểu thôi vì hàng tháng 8 tổ mỏng nên nhìn đỏ hơn chị ạ :D. Lạng bạch đó là một trong những lạng cuối cùng đó, bác mang đi biếu để PR cho hàng nhà em nhá :D:D:D. Chúc 2 mẹ con đạt danh hiệu "béo khoẻ, béo đẹp" :D (mà muốn nhanh hơn thì cô Thuỷ gởi CPN cho 5kg dùng tạm nha, đang thừa :D:D:D:D)

2. heocon_thongminh

Ặc, bác nói thế em thấy tội lỗi quá :D. Chị yên tâm hàng nhà chị ko hề "cá sấu" nhá . Lạng huyết đấy cũng là hàng tháng 8, hơi bị ngon đấy, lạng đấy mà chị còn chê nhiều tạp thì sao dùng hàng tổ dày hả mẹ H ơi [-X. Với lại hàng tự nhiên nên tuỳ theo mùa có mùa hàng vừa đỏ vừa đẹp, có mùa lại vừa nhiều tạp chất lại ít đỏ hơn nên đợt nào hàng ngon là phải "nhanh tay" gom hàng nha bác :D. Lần tới hàng về em báo cho bác đến sớm nhá, ko lại bảo "ô mai cuối lọ" :cool:

Mẹ Nhimcop thích bài này.
  3. heocon_thongminh

Chị ơi tổ yến hấp thụ tốt nhất khi cơ thể đang thiếu chất như bệnh và khi đói nên theo em chị ko nên cho ăn 2 loại đồ ăn bổ dưỡng gần nhau như thế. Mà cho ăn thế cũng khó xác định công dụng của từng loại chị ạ. Nếu bé cần tăng sức đề kháng toàn bộ và hỗ trợ hệ hô hấp thì chị cho bé dùng yến trước nhé. Cứ cho ăn đều đặn như em dặn sẽ có kết quả tốt.

4. bibebu

bibebu Thành viên sắp chính thức

Chị vừa giới thiệu cho em một chị muốn mua yến sau khi nghe chị quảng cáo đấy. Không biết chị ấy gọi điện cho em chưa. Chị ấy tên là Hương.

heocon_thongminh thích bài này.
  5. U40

U40 Thành viên mới

Báo giá cho chị loại nguyên tổ em nhé. cả huyết yến nữa. Thanks em

6. heocon_thongminh

Hôm nay em vừa giao hàng cho 2 chị Hương, 1 chị SG và 1 chị ở HN (Trần Khát Chân), ko biết có phải bạn chị ko , alo cho em lấy luôn 2 lạng huyết , em có mời tới nhà nhưng chị ấy bảo bạn chị dùng rồi nên ko cần tới xem mặt :D:D:D.

7. heocon_thongminh

Hàng nhà em chỉ có duy nhất loại nguyên tổ, ko có loại sơ chế hay tinh chế chị ạ :D. Em vừa gửi pm báo giá chi tiết rồi, chị check nhé. Mong sớm được đón tiếp chị :D Many tks!

8. Mẹ Nhimcop

Mẹ Nhimcop UY TÍN - CHẤT LƯỢNG

Chị đùa chút thôi, tại mọi người cứ khen đẹp lại ghen tỵ:D chứ có ai dám "cá chê" hàng nhà cô đâu. Thế hàng tổ dày lại nhiều tạp hơn à, trước nay chị cứ nghĩ tổ dày là tốt hơn chứ. Đúng là mình dốt thật.
    Tình hình tranh giải thế nào, hình như cũng lắm lời ra tiếng vào thì phải, đáng lẽ nên chọn top thì có lẽ hay hơn là chỉ có 1 giải nhỉ.

9. heocon_thongminh

hì, thường thì hàng tổ dày nhiều tạp chất hơn tổ mỏng chị H ạ. Tổ dày nhìn đẹp nên mọi người thường mua đi biếu còn tổ mỏng thì ai mua về dùng lại thích hơn. Nhưng yến tự nhiên thì chỉ có 2 mùa nên cũng khó kén chọn lắm :D

Tình hình tranh giải vẫn vậy mà chị , có nóng bỏng hơn chút nhưng em cũng ko care lắm vì những lời đánh giá tốt của các chị là phần thưởng lớn nhất với em rồi :D Mà món nem nhà chị chạy nhỉ, hì, món đấy em thấy ngoài chợ bán gọi là thính nhưng em chả thích ăn, thế mà hôm trước cũng chén tì tì :D. Đợt tới em sẽ mua về NT làm quà , tầm mùng 10 em về, có gì em sẽ báo chị trước để lấy hàng ngon :D

10. nghe_1_rang

nghe_1_rang Thành viên đạt chuẩn

Alo cho bác khó quá cơ, em gọi 3 lần mà máy toàn tít tít . Chị nhớ vợ chồng anh bạn xã em đến nhà chị dịp sau Noel không? Hai vợ chồng định sinh em bé nên anh chồng muốn mua tẩm bổ cho vợ. Công nhận vợ anh í "nhập gia tuỳ tục" nhanh thật bác ạ, giờ nước mắm, mắm tôm, thịt chó cũng xơi ngon lành và pha nước mắm khá ngon, lại còn thích ăn món tổ yến :D. Mai chị ship giúp em 2 lạng huyết yến tới nhà nhé, nhà em mua giúp cho vợ chồng anh ấy ạ :D. Khi nào có huyết yến ngon thật ngon bác nhớ phần cho 2 nghé 1 hộp nhé . Kiu kiu bác trước :p

11. heocon_thongminh

Chắc em gọi lúc nãy hả? Nãy giờ điện thoại chị nóng ran vì tiếp chuyện với khách, khách mới mua lần đầu còn bỡ ngỡ nên chị phải hướng dẫn kỹ em à. Mai chị ship tới nhà 2 lạng huyết cho em. Hàng cũng sắp hết rồi, đợt tới có hàng ngon bác sẽ phần 2 nghé nhé :D và hậu tạ mẹ nghé nữa nè ;);););)

Nhà chị cũng có một số khách hàng là người ngoại quốc rồi đó em, kể cũng vui vui nhỉ, món tổ yến này thường chỉ có dân Á Đông mình sùng bái thôi chứ tây họ ko thích ăn đâu, vậy mà giờ họ cũng bắt đầu biết đến rồi đấy, nhưng chắc chắn phải có 1 fan người Việt của tổ yến PR thì họ mới biết về công dụng chứ :D

12. KieuAnh88

KieuAnh88 Thành viên mới

Chị ơi, tổ yến ăn thế nào ạ? cho em xin hướng dẫn với, cả giá nữa nhé.

13. heocon_thongminh

Tổ yến có thể chế biến được nhiều món như soup tổ yến, chè tổ yến,... Bất kỳ món ăn nào mà có thêm tổ yến vào đều thành cao lương hết :D. Nhưng món ăn đơn giản, dễ chế biến, bổ và thông dụng nhất là tổ yến hấp (chưng) đường phèn bạn ạ. Bạn có thể tham khảo ở trang 1 nhé, khá đầy đủ thông tin cần thiết cho bạn đấy. Và check pm báo giá giúp mình. Many tks!

14. sweetxuka

sweetxuka WEB :sweetxuka.vn 091.209.3902/ 0973.304.1066

Em iu ơi !!! tình hình thế nào em nhở? dùng được ko em?????:D:D:D:D:D:D

15. justsee_118_quanthanh

justsee_118_quanthanh Bắt đầu nổi tiếng

hi vào up cho mụ nhé ,chúc bà lúc nào cũng bun bán đắt hàng

16. miru

miru Banned

Ngon quá, phai nc món này thôi

17. honey171

honey171 Bắt đầu nổi tiếng

Cho mình xin giá và cách dùng nhé. Tks.

18. heocon_thongminh

Cách sử dụng tổ yến rất đơn giản chị ạ, chị có thể chế biến thành các món như chè yến, soup yến,... chị tham khảo thêm ở trang 1 và check pm báo giá chi tiết giúp em nhé. Many tks!

19. heocon_thongminh

Em vẫn thích mặt nạ chuối hơn vì mùi thơm dễ chịu nhưng có lẽ da em hợp với cám gạo hơn thì phải, đang cố duy trì tuần/lần đây pác ơi, cơ mà lười quá :D. Sữa tắm nho cũng ổn đấy. Nói chung dòng này dùng có vẻ lành chị nhỉ :D

20. sweetxuka

sweetxuka WEB :sweetxuka.vn 091.209.3902/ 0973.304.1066

HIHI, ừ ! cám gạo dùng trắng da , mịn da, se lỗ chân lông, cũng lành tính lắm đó, cái này chị bán chạy nhất mà !
    Còn sữa chua chuối thì thơm rồi,,, thèm ăn sữa chua chuối quá !hihihi
    hihi, Rảnh thì vô viết bài cho chị nha !
    Cảm ơn em ! chúc cô chủ đắt hàng nhá!!!!!!!!!!:D:D:D:D