Kinh nghiệm: Mẹo Chơi Tài Xỉu Bất Bại Đến Từ Cao Thủ Của 789club

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi 789club0, 19/4/2024.

1. 789club0

789club0 Thành viên tập sự

Áp dụng chiến thuật tài xỉu đánh gấp thếp

Đánh theo cách gấp thếp là một mẹo chơi tài xỉu được rất nhiều anh em cược thủ áp dụng và thành công. Trước tiên anh em cần chọn mức cược mình muốn vào cửa Tài hoặc cửa Xỉu bất kì. Và ván đầu tiên thua anh em hãy nhân đôi mức cược rồi cược tiếp vào ô đó, cứ như vậy nhân tiền đến khi anh em thắng.

Mẹo chơi này 789club đảm bảo anh em sẽ chiến thắng và sẽ hòa vốn hoặc lời tiền. Tuy nhiên đòi hỏi cược thủ phải thật bình tĩnh và kiên trì để chờ phần thắng về cho mình. Khi chiến thắng anh em cần ngừng ngay và đặt tiếp ván khác không nên tham lam tiếp tục nuôi vì khả năng sẽ thua đậm.

Mẹo chơi bất bại từ phép soi cầu

Soi cầu được áp dụng trong rất nhiều trò chơi trong đó có trò chơi tài xỉu online thịnh hành. Nếu anh em biết cách soi cầu thì việc giành chiến thắng sẽ nằm ngay trong bàn tay của anh em. Yêu cầu đầu tiên và cần thiết chính là anh em phải thật tĩnh và có cái đầu lạnh trong lúc này.

Cầu bệt chỉ kèo sẽ về một kết quả duy nhất là chỉ về Tài hoặc về Xỉu. Theo kinh nghiệm thì cầu bệt sẽ ra ở phiên thứ 3 hoặc thứ 4 trở về sau nên anh em chơi gấp thếp ở những phiên cuối sẽ thu về tiền khủng.

Cầu đảo 1 – 1 cũng chỉ ra ở phiên 3 hay phiên 4 trở đi và muốn thắng thì anh em cần mạnh tay ổn định tại những ván cược ở giữa. Tại các ván cuối là thời điểm thường hay đảo cầu nên anh em đánh nhỏ hoặc gấp thếp là tốt nhất.

Cầu 3-2-1 sẽ ra từ phiên thứ 5 của ván cược và có quy luật là cứ 3 ván Tài thì đến 2 ván Xỉu và cuối cùng là Tài. Hoặc quy luật ngược lại là 3 ván xỉu 2 ván tàu và cuối cùng là 1 ván xỉu.

Anh em hãy thật sự giữ bình tĩnh trong tất cả các ván cược

Anh em hãy thật sự giữ bình tĩnh trong tất cả các ván cược

Anh em phải đánh cược thật an toàn

Mẹo chơi tài xỉu chỉ thật sự thành công khi anh em chọn lối an toàn để mà đi. Đặc biệt với các tân thủ nhiều máu chiến thì cần phải cân nhắc và không được đánh liều. Đánh mạo hiểm không phải liều ăn nhiều mà anh em sẽ mất đi rất nhiều thứ mà mình đang có. Đừng quá tham mà đánh hết tiền vào một ván hay mới chơi mà đánh cược lớn, điều này không phải ngầu nhưng là đang làm hại chính anh em.

Hãy thật sự giữ bình tĩnh trong tất cả các ván cược và bỏ qua những ván anh em không chắc. Quan sát tình hình và chỉ cược khi anh em thấy mình thật sự sẵn sàng và nắm chắc phần thắng trong tay mình.

Mẹo chơi tài xỉu hy vọng rằng sẽ giúp cược thủ tìm được cơ hội chiến thắng về cho mình. Tài xỉu không khó chơi nhưng cần áp dụng đúng mẹo và đúng chiến thuật sẽ trả về được kết quả như mong muốn. Hơn hết cược thủ cần một cái đầu lạnh để bình tĩnh và cân nhắc có như vậy thành công mới đến được như anh em mong muốn.

Xem tại: https://789club0.net/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi 789club0
    Đang tải...