Hà Nội: Cà phê buổi sáng tỉnh táo, soda ngọt mát xoa dịu trưa chỉ với 10-12k.Freeship Xuân Thủ,CG

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Ashokashop, 25/10/2013.

1. Ashokashop

Ashokashop Bắt đầu tích cực

Mừng khai trương, coffee cart thử nghiệm của dự án khởi nghiệp (tham khảo thêm tại Kinh nghiệm kinh doanh ở đây ạ cà phê SHIP áp dụng giảm 30% cho đơn hàng cà phê giao tận nơi và các mẹ mua trực tiếp tại LCM, các mẹ comment ở đây để em ghi lại nick rồi báo nhân viên nhé) từ nay đến 11/11/2013. Các mẹ order trước 2h (tính từ lúc đặt tới lúc nhận hàng) được giảm thêm 5% - chương trình giảm 5% áp dụng liên tục. Order món tại đây:
    Đơn hàng - gọi món với cà phê SHIP Khi order online xong các mẹ nhớ gọi điện cho nhanh nhé.
    Các mẹ tham khảo thêm ở Facebook nhé:
    Cà phê SHIP - Like page để nhận thông tin khuyến mãi và khám phá 1 dự án khởi nghiệp ^^
    Địa chỉ: coffee cart: 36 Xuân Thủy, Cầu Giấy. Đây là ki ốt thử nghiệm nên còn nhiều cái vẫn đang trong quá trình chuyên nghiệp, hoàn thiện nên các mẹ có qua thì góp ý cho em nhé.
    Giờ hoạt động: 7h30 - 10h30 & 15h -19h (Các ngày 3,5,7 mở đến 20h30).

EM mới thiết kế xong menu ạ:

Menu: Giá chưa giảm.
    Cà phê đen/ nâu: 10,000/12,000.
    Cà phê RANG MỘC đen/nâu: 15,000/17,000
    Latte -20,000
    (Cà phê 15ml, sữa tươi và bọt sữa 120ml, sữa đặc, sốt socola có vẽ hình trên miệng cốc nếu mẹ nào gọi tại chỗ còn mang đi thì hình vẽ sẽ bị mất trong quá trình giao hàng)
    Cacao nóng: 10,000.
    Soda Ý (Dâu, caramel, bạc hà): 10,000
    (Thêm kem tươi : + 5,000).
    Cà phê kem (kem tươi đánh bông, socola, sữa, cà phê): 15,000.

Khuyên dùng:
    Bên em bổ sung menu mới hàng tháng ạ.
    Các món sắp bổ sung"
    - Cacao trứng.
    - Món
    Món đang nghiên cứu và sẽ bổ sung trong thời gian tới:
    - Món bánh Tiramisu
    - Bánh giòn Ấn Độ ăn khi uống với cà phê.
    - Trà xanh (Matcha), trà sữa cà phê.

Cà phê: thời gian nên dùng: buổi sáng, đầu giờ chiều hoặc sau khi ăn trưa.
    Tỉnh táo: 1 ly cà phê sẽ giúp bạn Tỉnh táo tinh thần, giải quyết vấn đề hiệu quả để thành công hơn trong công việc.
    Giảm béo: Sau bữa ăn trưa từ 30 phút đến 1 tiếng, thưởng thức 1 cốc cà phê không đường sữa. Nó sẽ có tác dụng kích thích tiêu hoá, đồng thời thúc đẩy quá trình tiêu mỡ. Tuy nhiên để có hiệu quả như mong muốn bạn cần lưu ý:
    Không được cho thêm đường vào cà phê: Nếu như bạn không quen với vị đắng của cà phê, có thể cho thêm 1ít sữa tươi. Nhất định không được cho thêm đường, bởi vì đường sẽ cản trở việc phân giải mỡ.
    Đặc biệt cà phê rang mộc hảo hạng cho những người yêu thích hương vị thuần khiết, nguyên thủy của cà phê và muốn bảo vệ sức khỏe Đen/Nâu : 15,000/17,000.

Những mẹ không thích nhiều cà phê có thể gọi 1 ly Latte -20,000 ít cà phê hơn Capuchino 1 tẹo vì có thêm sữa tươi,
    Cacao nóng: thời gian nên dùng: buổi sáng, chiều để cung cấp thêm năng lượng.
    1 ly ca cao nóng/đá giá 10,000 cho bạn bổ sung năng lượng và ấm lòng cho buổi sáng, chiều.

- Ngọt dịu và mát lạnh đầu lưỡi với soda Cầu vồng đẹp mắt. Giúp bạn xua tan mùi vị thức ăn và làm dễ tiêu các chất béo, giảm áp lực dạ dày với Soda cầu vồng vị dâu, bạc hà, caramel giá chỉ 10,000 đồng (có phủ kem tươi ngọt mát thêm 5,000). Soda Ý phù hợp với các thức ăn có dầu mỡ và đặc biệt ngon khi ăn phô mai que bọc cốm.
    Hình này là soda có phủ kem ở trên nhé các mẹ, còn ly 10k thì chỉ có 2 màu, ko có lớp trắng trắng ở trên đâu ạ.
    Cà phê kem (Kem tươi đánh bông, socola, sữa, rất ít cà phê) Cà phê kem béo béo đắng đắng thật là hấp dẫn sẽ giúp bạn khởi đầu ngày mới một cách vô cùng tỉnh táo và sảng khoái. Có phủ caramel ở trên. Mẹ nào thích thêm cà phê thì nhớ ghi chú thêm khi order nhá, còn bình thường em chỉ bỏ 1/3 phin tức 15ml cà phê thôi. Món này hợp với các mẹ ko thich uống nhiều cà phê vì sợ mất ngủ nhưng lại thèm cà phê.

Hãy gọi CÀ PHÊ SHIP số 0974 874 520 để được chúng tôi SHIP đến tận nơi. Free ship cho các đơn hàng cách 1-2 km trên đường Xuân Thủy (số ly tối thiểu 3 ly, các đơn hàng lẻ vui lòng đợi chúng tôi ghép đơn hoặc phụ thu 5,000/đơn,thời gian giao hàng từ 5 – 30 phút)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Ashokashop
    Sửa lần cuối: 9/11/2013
    metinthoi thích bài này.
  2. Jane Michelle

Jane Michelle Gian 2G-3G

Ðề: Cà phê MỘC buổi sáng tỉnh táo, soda ngọt mát xoa dịu buổi trưa...Cà phê SHIP tận nơi

Giá tốt ghê mà ở xa bạn quá đi mất. Chúc bạn đắt hàng nha ;)

Ashokashop thích bài này.
  3. metinthoi

metinthoi Thành viên kỳ cựu

Ðề: Cà phê MỘC buổi sáng tỉnh táo, soda ngọt mát xoa dịu buổi trưa...Cà phê SHIP tận nơi

Nhìn mà thèm quá hic hic..........................

4. Ashokashop

mẹ nó ở khu vực nào đấy? tiếc quá nhưng dù sao cũng cảm ơn sự nhiệt tình của mẹ nó nhé.

5. trang1611

trang1611 Thành viên chính thức

Nhìn thấy topic của chị bên kinh nghiệm kinh doanh, thấy ấn tượng chị ạ. Ủng hộ chị, thời gian đầu hơi khó khăn nhưng sau này sẽ tốt hơn chị ạ. Em ở tận Bách Khoa nên khi nào đi qua đó sẽ ủng hộ chị. :D

6. Ashokashop

Uh, nhớ qua ủng hộ c nhé Hihi cảm ơn e nhiều

7. thucphamtq

thucphamtq 0906264689

Ðề: Cà phê buổi sáng tỉnh táo, soda ngọt mát xoa dịu trưa chỉ với 10-12k.SHIP tận nơi

Nhìn thèm quá mn ơi nhưng mà nhà có ít người sao od được đây?

8. linhsiu

linhsiu Thành viên nổi tiếng

Ðề: Cà phê buổi sáng tỉnh táo, soda ngọt mát xoa dịu trưa chỉ với 10-12k.SHIP tận nơi

hjz, nhìn ngon quá, thế qua mua trực tiếp có đc giảm giá thế này k chị? e đặt mua nhưng mua có 1 cốc nên cũng thấy mất công chị ship :(

9. linhtamtea

linhtamtea Thành viên mới

Giờ cà phê cũng giao hàng tận nơi. Tiện lợi ghê nhỉ! Mà không thấy địa chỉ quán ở đâu nhỉ?

10. Ashokashop

Ðề: Cà phê buổi sáng tỉnh táo, soda ngọt mát xoa dịu trưa chỉ với 10-12k.Freeship Xuân Thủ

Mẹ ơi, 3 ly là mình giao tới rồi nếu ở gần Xuân Thủy.
    Hi, 1 ly thực ra nếu gần Xuân Thủy, mình vẫn mang tới nhưng mà xa thì cho mình khất nhé, đợi mình test đợt sau có nhân viên giao hàng chuyên nghiệp thì 1 ly mình cũng mang qua được. Bạn cứ qua mua trực tiếp đi, mình sẽ giảm giá cho các mẹ ở trên này.
    Dạ ở Xuân Thủy ạ, em mới add cái địa chỉ. Cảm ơn mn

11. munky

munky I want to live, not survive!

Ðề: Cà phê buổi sáng tỉnh táo, soda ngọt mát xoa dịu trưa chỉ với 10-12k.Freeship Xuân Thủ

Đánh dấu, chúc quán đông khách nhé

12. Ashokashop

Cảm ơn mn nhiều nhé.... ,,,,,,,,,

13. Dì tẹt

Dì tẹt Bắt đầu tích cực

Oánh dấu khi nào thưởng thức thử, mình cũng ở gần khu cầu giấy

14. Ashokashop

EM mới thiết kế xong menu ạ:[​IMG]