Hà Nội: Thanh lý kịch sàn toàn bộ sản phẩm áo phông, quầ gen bụng Tebe để nghỉ bán

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi chomeo8286, 3/5/2010.

1. chomeo8286

chomeo8286 MuN_0976760426

Nhà e do k còn nhiều thời gian và điều kiện bán hàng onl nên xin phép thanh lý toàn bộ sp duới giá gốc vừa để thu hồi vốn vừa để gọn nhà ạ.Nhà em thanh lý quần gen bụng chỉ còn 80k 1 quần ( chỉ còn quần sz L màu trắng) và áo polo chỉ còn 100k 1 áo ( cả nam và nữ). Aó bur chỉ còn 90k áo nam và 80k áo nữ ạ!!! Rất mong các mẹ ủng hộ cho em nhanh hết hàng ạ. E xin chân thành cảm ơn các mẹ đã ủng hộ e suốt những năm qua ạh!!!
    j

Welcome to chomeo8286 's Shop ^^
    Mình có ông cậu ở bên Đức chuyên sản xuất đồ lót nam nữ mang nhãn hiệu Tebe. Sản phẩm của cậu tuy chưa tạo được thương hiệu gì nhưng cũng đã được bán khá phổ biến tại Đức. Đảm bảo 100% hàng made in Germany ^^ Hàng mặc rất thích, chắc chắn các bố mẹ mặc sẽ mê liền. hì. Về giá cả thì mình luôn đảm bảo giá tốt nhất vì mình lấy tận gốc mà. Các mẹ có thể tham khảo thêm giá trên một số web. Rất nhiều mẹ đã tin dùng sản phẩm, trở thành khách hàng quen thuộc của shop, còn các mẹ thì sao? Các mẹ có muốn là người tiếp theo được sử dụng hàng xách tay Đức chất lượng cao với giá Việt k? :wink:
    [​IMG] Thông báo [​IMG]

Với tất cả các đơn hàng bên em ship, khi các mẹ k ưng ý sp thì các mẹ đều trả phí ship giúp em là 30k nhé ( phí ship đi và ship về) Nếu có lăn tăn về sp thì mời các mẹ qua tận nơi thử hàng giúp e nhé.Chân thành cảm ơn các mẹ!

[​IMG][​IMG]

[​IMG] Minh
    0976 760 426
    [​IMG] munmummim [​IMG]
    [​IMG] Vietcombank 002 100 148 7438
    Chủ TK : Đỗ Trần Hưng
    [​IMG] Địa chỉ Funcafe - 91C - Đặng Văn Ngữ
    (Đằng sau số nhà 91, ngay ngã ba Hồ Đắc Di - Đặng Văn Ngữ)
    Facebook : http://facebook.com/shopchomeo8286
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG] Mời cả nhà cùng kéo xuống để xem hình ảnh sản phẩm nha ^^

[/TR]
    [/TABLE]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chomeo8286
    Sửa lần cuối: 20/8/2014
  2. chomeo8286

Quần gel bụng hàng xách tay Đức và nhiều đồ hè xinh iu khác :X

Nhà em thanh lý toàn bộ áo phông burberry. Nam giá 100k. nữ giá 90k. Aó polo chỉ còn 110k 1 áo ( cả nam và nữ ạ) Nhà em bán loại bur này đã 3, 4 năm, em đảm bảo về chất lượng hàng hóa k bai, xù dão và phai màu. Nhà e thanh lý cả áo polo trẻ em giá 55k nhé các mẹ!!!

Và bên cạnh đó nhà em vẫn bạn loại hàng gần như bur, nhưng kiểu dáng đẹp hơn, chất liệu mịn, mát, thấm mồ hôi hơn.. Áo bao gồm cả áo bố, áo mẹ và áo trẻ em nữa ạ. Áo nam và nữ có sz m, l , xl xxl ... Áo bé có sz từ 1-7t ạ ^^ Mời các mẹ ghé qua ủng hộ nhà em nhé ^^
    Đây là áo bố ạ !! các mẹ nhìn ảnh đã thấy chất liệu mịn đẹp chưa ạ hihi sờ tận tay còn thích hơn ý ạ ^^

Hàng nhà em là hàng logo nhỏ tinh xảo, rất đẹp nhé, k phải loại logo hình con ngựa to đùng và có số 3 ở tay đâu ạ. ( tuy nhiên riêng hàng áo bé là hàng có logo to đùng và số 3 ở tay ạ )

Áo gia đình có 4 màu là đỏ, vàng, xanh ngọc và màu ghi ạ ^^ Nhg hiện tại e chưa up đc ảnh nên mới up 1 bộ màu vàng để các mẹ nghía qua xem nhé ^^

Rất mogn các mẹ ủng hộ nhà em ạh !!!
    Địa điểm xem hàng : Funcafe - 91c Đặng Văn Ngữo
    Tel : 0976.76.0426

Sửa lần cuối: 21/7/2014
  3. chomeo8286

[​IMG] HÀNG MỚI VỀ [​IMG]

QUẦN REN BỤNG

Có 2 sz M, L
    Sz M dành cho người từ 60kg trở xuống
    Sz L dành cho những người từ 60kg trở lên

Quần gen bụng ( hàng xách tay Đức )
    Giá: 150k/1cái

Có 3 màu đen, trắng và màu da.

Hàng mới đã về nhé các mẹ. Nhg sz M màu đen đã hết hàng, đợt này về màu mới là màu booc do nhé
    Mặc váy mà có thêm quần gen bụng của nhà em thì sẽ đẹp hơn.
    Quần gen bụng làm cho phần mỡ ở bụng gọn lại, phẳng ra và nhất là khi ngồi xuống ko bị lộ những ngấn bụng. Và như vậy các mẹ sẽ đẹp hơn rất nhiều đấy ạh Hơn thế nữa quần này mặc rất thoải mái, đứng lên ngồi xuống vô tư,gen khá khắc chắn mà lại thoải mái nhé.

Quần này có thể dùng gen bụng ngay sau khi sinh xong. Với các mẹ sinh thường thì nên mặc ngay sau khi đẻ,các mẹ sinh mổ thì dùng ngay sau khi vết mổ lành nhé. Chất cotton co giãn cực thoải mái, mặc với váy và áo dài rất đẹp ạh, các mẹ mặc vào sẽ thấy khác hẳn quần TQ đấy ạh! Có 1 loại quần TQ trông gần giống hệt, nhưng các mẹ dùng thử sẽ thấy khác rất nhiều đấy ạh ^^
    Chú ý : các mẹ cứ mặc thế nào thấy thoải mái nhất, gen đc tốt nhất thôi ạ :) Vì quần siêu co giãn nên có thể kéo đến đâu các mẹ thích.Các mẹ to bụng dưới thì gen bụng dưới, to bụng trên thì gen bụng trên nhé :)

QUẦN CHIP NAM

Quần chip nam Tebe
    Hàng xách tay Đức
    Giá :110k/1(đảm bảo thoáng mát mà vẫn ôm dáng nhé)
    Mẫu 1: Chất lycal siêu nhẹ, thoáng mát ( có 3 màu : đen, ghi và đỏ đun)

Nhà em thanh lý 1 lô áo gen bụng Tebe(hàng xách tay Đức) .. E chuyên bán quần gen bụng hàng xách tay Đức đã hơn 3 năm trên LCM mình rùi ạ.Nhg e đang cần tiền đóng tiền nhà cho quán cafe nên em thanh lý lại luôn cho các mẹ nhà mình ạ :D Sale từ 250k chỉ còn 150k nhé các mẹ

Sau đây là hình ảnh của em ý ạh !!!

Aó gen có 3 màu đen, trắng, da nhé :)

Chất liệu : cotton mềm mịn, cực mùa hè cực mát nhé.Aó này mặc thay áo 2 dây ạ,nhg chỉ có khác mỗi cái là gen phần bụng thôi ạ ... Rất nhiều mẹ mua cũng đã ưng ý về sp.Nhg mà em đang cần thanh lý nhanh để thanh toán tiền nhà cho quán cafe em đang mở nên thanh lý :) Aó mặc mùa hè thay áo 2 dây, có thể mặc bên trong vest,cardigan, áo sơ mi mỏng, áo voan mỏng :D Mùa đông có thể mặc thay áo giữ nhiệt, rất ấm nhé.Vì áo ôm sát cơ thể nên ấm lắm đấy ạ ^^ Chỉ với 150k ( e bán giá cũ là 250k đấy ạ) thì chưa bằng tiền 1 em áo 2 dây hàng VN ở đây, nên các chị cứ yên tâm về chất lượng hàng hóa ạ ^^

Còn 1 điều nữa, k phải hàng thanh lý nào cũng có thể đảm bảo đâu ạ :D Nhà em nhận đảm bảo là nếu các mẹ k ưng sp này, có thể đổi hàng cho nhà em nhé lấy tất cả các sp khác ạ( các mẹ đến bên em đổi hàng nhé, và em sẽ trừ đi tiền ship lúc đầu nếu các mẹ đã đc free ship ạ) ^^

p/s : Một điều lưu ý các mẹ khi mặc áo nhé thì mặc như mặc quần nhé, nghĩa là chui chân vào trước :D Vì áo gen phần bụng nên nếu mà chui từ trên xuống sẽ cực khó kéo xuống ạ ^^

Các mẹ có thể qua Funcafe - 91c Đặng Văn Ngữ thử hàng thoải mái nhé :D Quán em mở cửa từ 8h sáng đến 10h đêm :D
    SĐT : 0976760426

Chân thành cảm ơn các mẹ đã ủng hộ nhà em ạh !!!

Nguyên văn bởi MẹBảoMinh06
    chị thử quần, thử áo, thử khoai tây, cái gì cũng đẹp cũng ngon e à

Nguyên văn bởi quynh_uk
    Em ơi chiều mang cho chị 2 cái quần gen màu da nữa, chị ở Trung Yên 1 nhé, hôm trước chị vừa lấy của em 2 quần gen mặc thích lắm

Nguyên văn bởi meyeubetom
    Bạn ơi mình nhờ bạn chút, hôm lâu lâu mình lấy của bạn 02 quần cạp cao mặc váy với 02 áo bur nữ màu vàng và đỏ. Quần thì mình mặc rồi nói chung là thích, cám ơn bạn. Áo thì mình chưa cắt tag, hôm rồi mới thử thì hơi rộng mình muốn đổi size nhỏ hơn mà quên chưa nhắn bạn.

Nguyên văn bởi tomyphuong
    Quần gen bụng và áo chất rất đẹp, chị rất thích. đợt tới có hàng gì mới ới chị em nhé.

Nguyên văn bởi Truly2003
    Hôm qua đi HC mua quần gen nhà em này, công nhận mặc thích mà bán hàng vui vẻ, nhiệt tình nữa. Cứ phát huy hơn nữa chủ hàng nhé.

Nguyên văn bởi Baby_tiger_342010
    Quần gen bụng nhà nàng mặc rất thích nhé, tớ giới thiệu với mấy chị ở công ty, chắc các chị ý có lấy. Để tớ hỏi số lượng rồi alo nàng nhé!!!!

Nguyên văn bởi Phượng Ớt
    Mình đã mua 1 áo phông và quần gen của bạn rồi.Chất lượng rất tốt. ( mỗi tội quần gen lần trc bạn đưa mình k nhìn kỹ , về đưa cho u mặc thì thấy 1 miếng rách nhỏ xíu chỗ mép quần) H mình muốn đặt thêm 2 áo bur sz L của Nam nhé
    - 1 màu hồng
    - 1 màu xanh da trời nhạt
    Tổng cộng là 260K nhé. Cho mình tk của bạn . Mai mình ck . Khi nào ck xong mình sẽ pm địa chỉ cho bạn ship! Thanks!

Nguyên văn bởi tuantrang2203
    Nàng ơi, quần gen mặc thích lắm nhé. Tôi mua được nửa năm rồi, mặc thường xuyên, giặt máy suốt mà chả sao cả. Tks nàng nhé!

Nguyên văn bởi Cuango
    Em uiiiii, cái quần gen mặc thích lắm em ợ. Nhưng tình hình là 2 cái Bur chị mua cho xã không vừa rùi, xã phải mặc L chứ ko phải M em ợ. Có gì hôm nay mang đổi lại cho chị size L nhé (hum trước cái em ship cho chị em ý bảo cần đổi lại thì cứ alo em ý mang đến). Nhà em service tốt quá cơ. Tks em nhé. À, xã chị có thắc mắc là tại sao cái quần bé tí lại đắt hơn cái áo to đùng của xã.haha

Nguyên văn bởi Quỳnh Anh 's mummy
    Em ui, chị vừa nhận 2 quần gen màu da rồi nhé. Mặc thử luôn, đúng là khác hẳn với những quần gen chị đã từng mặc, thích cực í, rất là mềm mại, thoải mái mà bụng vẫn được nịt chặt. Bao giờ có đợt hàng mới về mà có màu đen thì để cho chị 2 chiếc sz M và thêm 1 chiếc màu da nữa nhé.

Nguyên văn bởi Ba_me_nha_gau
    Em ưi, quần gen của em mặc thích lắm. Còn màu đen ko nhỉ, nếu còn đen thì cho chị thêm 2 đen M, 2 da M. Nếu hết đen thì cho chị thêm 2 da M thôi nhé. Ship cho chị đến số 9 Đinh Lễ nhé

Sửa lần cuối: 21/7/2014
  4. sakura85

sakura85 Thành viên rất tích cực

Quần này mặc hè có nóng ko bạn ơi, mình mua thử cho ma ma mặc.

5. Mẹ Nghé Bin

Mẹ Nghé Bin Bắt đầu nổi tiếng

up cho em đắt hàng nhé, quần gel bụng giá thế nào em? định bon chen vì bụng 1 rổ rùi.

6. Shushi_baby

Shushi_baby Bắt đầu tích cực

7. mevuhien

mevuhien Thành viên nổi tiếng

cho to xin gia quan gen bung nhe

8. mẹ An Khang

mẹ An Khang Bắt đầu nổi tiếng

Em ơi, update lại cho chị là 1 cái đen và 1 cái màu be, size M nhé.

chomeo8286 thích bài này.
  9. chomeo8286

E để dành cập nhập sau ạ :D

Attached Files:

Kích thước file:
      40.6 KB
      Lượt xem:
      152
      Kích thước file:
      16.5 KB
      Lượt xem:
      131
    Sửa lần cuối: 29/6/2012
  10. chomeo8286

E dành chỗ để update hàng mới nhá :D

Sửa lần cuối: 15/3/2012
    haitintin74 thích bài này.
  11. chomeo8286

Em giữ chỗ update sp mới nhé các mẹ !!!!!!!!!!!!!!!!

Sửa lần cuối: 28/3/2013
    Nhim_XuXi0301 thích bài này.
  12. mecachuoi

mecachuoi Thành viên chính thức

oánh dấu để cuối tuần qua xem sau. Mà em có quần mặc trong váy ko nhỉ, loại dùng để mặc váy ngắn một chút ấy

13. giodong

giodong Thành viên tích cực

Áo này form to hay nhỏ vậy em?

Chị muốn mua 2 áo nam như thế này thì sz gì:
    - 1m68 , nặng 65kg.
    - 1m63 nặng 62kg.
    Cũng câu hỏi trên với áo nữ nhé.
    Áo nữ có những màu nào?

14. giodong

Đã pm em rồi nhé.
    Nghe có mẹ khen mà chưa rõ chất thế nào.

15. Ngoc _ beo

Ngoc _ beo Thành viên tích cực

UP Danh dau quan gen bung. Cho co hang ve rui ngo ah.

2mattronchomeo8286 thích.
  16. giodong

éc. Đưa nick thì còn j đường làm ăn nữa :lol:

2mattron thích bài này.
  17. Me Tun & Tin

Me Tun & Tin Thành viên chính thức

Phông nữ có màu đen không bạn?
    Tks

Sửa lần cuối: 5/5/2010
  18. Mẹ Bống

Mẹ Bống Thành viên rất tích cực

Chị muốn mua áo nữ màu xanh cổ vịt, đỏ đun, đen cho người cao 1,63m nặng 60kg và đỏ tươi đen cho người cao 1,57m nặng 47kg, thêm nữa màu xanh nhạt cho người cao 1,6m nặng 55kg vậy là size s,m,l à em! Thanks!!!!

19. Mẹ Nghé Bin

Em ơi size M thì cân nặng và số đo thế nào thì vừa để chị còn bon chen 1 cái???

20. Mẹ Nghé Bin

May quá thế thì vừa với chị đó, em ship cho chị 1 cái màu đen đến 89 Đinh Tiên Hoàng nhé. ĐT 0979862826. Chị làm đến 4h thôi nhé.
    Man thanks!!!