Kinh nghiệm: Có mẹ nào mua BH của công ty BH hàn quốc chưa ạ?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi lotus.hanoi, 14/10/2009.

1. lotus.hanoi

lotus.hanoi Thành viên rất tích cực

Đã có mẹ nào sử dụng sản phẩm của công ty BH Hàn quốc chưa ạ? Chả là em đang "được" mời chào quá với sản phẩm an sinh giáo dục của cty BH này quá. Mà lại là người quen nữa. Không mua thì ngại. mà mua thì.... chả biết thế nào. Em vừa vào đọc bài của Mẹ tina về cung cách làm việc của Prudential mà thấy hãi quá. Khi mình ký hợp đồng rồi, người mà mình vẫn liên lạc bỗng dưng nghỉ làm thì mình làm sao nhỉ??? Có mẹ nào có kinh nghiệm về vấn đề này, chia sẻ vơi em với ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lotus.hanoi
    Đang tải...

2. không biết

không biết Thành viên tích cực

Bạn phải tìm hiểu kỹ các thông tin mà bạn còn nghi ngờ với người nhân viên tiếp xúc với bạn cũng như các điều khoản trong hợp đồng. Hợp đồng bảo hiểm có 21 ngày cân nhắc dành cho khách hàng kể từ ngày hợp đồng được phát hành đấy. Còn về người phục vụ thì bạn yên tâm vì nếu người nào nghỉ thì sẽ có người khác thay thế và thường người này là trưởng nhóm của người kia thôi nên họ rất rành luật và chăm sóc bạn tốt.

architect thích bài này.
  3. checbee

checbee Thành viên mới

Bảo Việt Nhân thọ

Mình làm trong ngành bảo hiểm, bạn nên tham gia An Sinh Giáo Dục của BVNT là an toàn và hợp lý nhất. Hiện đang có khuyến mại tặng ba lô cho tất cả khách hàng đấy bạn ạ. Mình ko bán bảo hiểm vì mình làm ở bộ phận nghiên cứu sản phẩm, nhưng mình có thể tư vấn khách quan hơn cho bạn đấy. :rolleyes:Chúc bạn cuối tuần vui vẻ nhé

architect thích bài này.
  4. lotus.hanoi

lotus.hanoi Thành viên rất tích cực

Em cám ơn chị nhé! Cuối cùng em cũng đã mua của BH Hàn quốc rồi chị ạ. Họ nhiệt tình quá, mà ngại ko thể từ chối được. Hy vọng mọi thứ đều ok vậy.