Toàn quốc: "Tranh dán tường Hàn Quốc trang trí phòng Bé, free ship Hà Nội 1 "

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi beyeuthongminh98, 2/2/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. beyeuthongminh98

beyeuthongminh98 Em yêu nhà em lắm...

Chú ý : VỚI TRANH DÁN TƯỜNG HÀN QUỐC, CÁC MẸ CÓ THỂ CHỌN LẤY MẤY CHỤC HÌNH ĐẸP, RÙI ALO E MANG TẤT MẪU ĐẾN CHO CÁC MẸ THA HỒ LỰA ... Phục vụ các mẹ là vui nhất rồi, tặng hoa các mẹ nhé (u)(u)(u) Vì các mẹ đi làm thì ít có thời gian đi lại, trời lại nắng nôi thế này.

Mong được các mẹ tiếp tục ủng hộ nha ..Các mẹ cứ tham khảo các nơi thoải mái trước khi mua của E nha.
    :partyman:

Giá cả giảm E đều ghi hết ở dưới, hàng nào của Hàn Quốc, hàng nào của Trung Quốc, hầu hết các hàng E đều free ship cho các mẹ (vì biết các mẹ đi làm nên sẽ khó qua chọn đồ, và nhất là mẹ nào có baby nhỏ nữa), tuy nhiên cũng có một số nhỏ sản phẩm E k miễn phí ship được mong các mẹ thông cảm, như thế nào E đều ghi hết ở dưới các mẹ ạ, rõ ràng, chi tiết để các mẹ khỏi bị nhầm ạ.

Mong được các mẹ ủng hộ và góp ý kiến nha. Cảm ơn các mẹ nhiều! Mẹ nào dùng đồ của E rùi thì up lên cho mọi người ̀5 trăm hình lên cho cả nhà ngắm nha[​IMG]

Các mẹ ở xa cũng yên tâm là đều được mua hàng vì E nhận ship hàng đi toàn quốc, tiền ship các mẹ thanh toán cho bên vận chuyển tới. E đã cân nhắc và chọn ra được bên chuyển phát giá rất hợp lý thôi, để các mẹ ở xa đỡ thiệt vì vụ vận chuyển này.

KUNKUN Shop - Số 14, ngõ 42, Vũ Ngọc Phan, Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

Tel : 04 22402986 / 0904.80.65.82 / 0983.15.12.68
    www.beyeuthongminh.com
    Giao hàng trên toàn quốc và miễn phí Hà Nội 1

I. Các sản phẩm tranh dán tường, sticker Hàn Quốc. Giao hàng miễn phí Hà Nội 1 ạ.
    Kích thước : tranh nhỏ 50x70 cm, tranh to 70x100cm. Tranh nhỏ dán lên thành bức tranh kích thước 3-4m vuông, 5-6m vuông (Bóc từng item ra, dán lên tường, phối cảnh như hình). . Tranh dán trên mọi chất liệu, tái sử dụng được, k bị bong tróc sơn tường. Có loại phát sáng được, có loại không, mời các mẹ xem kỹ các tranh nha.

Mỗi 1 tranh có 1 hộp nhựa bọc ngoài, như sau các mẹ nè, mang đi tặng rất lịch sự và đẹp (toàn chữ Hàn xẻng thui ạ) ̣,ở ngoài có phối cảnh để các mẹ dán theo.
    Bảng chữ cái, bảng số phát sáng trong đêm được - Giá 185k - 50x70 cm
    [​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Tranh dán tường hình chú Pooh đu dây -Giá 215k
    50x70 cm

[​IMG] [​IMG]

Tranh dán tường hình chú Pooh gỗ - Giá 215k
    50x70 cm

Tranh dán tường hình Pooh và lừa - Giá 395k
    70x100 cm . Rộng 3m
    [​IMG][​IMG]

Tranh dán tường hình chú chuột Mickey ngộ nghĩnh - Giá 255k
    50x70 cm

Tranh dán tường thế giới đại dương - Giá 215k
    50x70 cm
    [​IMG][​IMG]

Tranh dán tường thế giới đại dương với chú cá Nemo to đại- Giá 255k - 70x100 cm

Tranh dán tường chú Pooh và các bạn to đại -Giá 295k
    70x100 cm

[​IMG][​IMG]

Tranh dán tường hình chú Mèo Maria - Giá 235k
    50x70 cm

Tranh dán tường hình công chúa, lâu đài - Giá 255k
    50x70 cm

Tranh dán tường chú Pooh leo núi - Giá 215k
    50x70 cm
    [​IMG] [​IMG]

Tranh dán tường lâu đài cổ tích dành cho Bé gái -Giá 345k - 70x100 cm

Voi, khỉ làm xiếc - Giá 215k - 50x70 cm
    [​IMG][​IMG]

Tranh chuột moto - Giá 255k - 50x70 cm
    [​IMG] [​IMG]
    Vịt Donal và chuột Mickey - Giá 255k - 50x70 cm

[​IMG] [​IMG]

Ô tô hoạt hình - Giá 195k - 50x70 cm

Ô tô ngộ nghĩnh - Giá 215k - 50x70 cm
    [​IMG] [​IMG]

Siêu nhân trong phòng Bé -
    Giá 215k - 50x70 cm
    [​IMG] [​IMG]

Tàu ngầm -
    Giá 215k - 50x70 cm
    [​IMG] [​IMG]

Chú cá Nemo nhỏ -
    Giá 215k - 50x70 cm
    [​IMG][​IMG]

Hình phát sáng - Đồng giá giá 135k - 25x38 cm

Tên lửa - KN 013

[​IMG] [​IMG]

Cún con - KN 012
    [​IMG][​IMG]

Hươu cao cổ - KN 011

[​IMG][​IMG]

Tranh dán tường con vật PPS 02 -
    Giá 215k - 50x70 cm
    Tranh dán tường con vật PPS 03 - Giá 215k - 50x70 cm
    Tranh dán tường con vật PPS 04 - Giá 215k - 50x70 cm
    Tranh dán tường con vật PPS 05 - Giá 215k - 50x70 cm
    [​IMG] [​IMG]

II/ Trò chơi Bowling, Ringame Hàn Quốc. Độ tuổi phù hợp : Bé trên 3 tuổi. Giao hàng miễn phí Hà Nội 1 luôn các mẹ ạ. ---> Đã hết hàng rùi nhé

Trò chơi tăng phản xạ cơ tay, cơ chân, mắt, tinh thần đồng đội, rèn luyện sự giao tiếp với người xung quanh. Hơn nữa, bộ trò chơi do Hàn Quốc sản xuất, nhựa an toàn theo tiêu chuẩn xuất khẩu, nhựa không quá cứng để làm Bé bị đau, cũng không quá mềm để bị méo mó. Bộ trò chơi còn có thể được sáng tạo cho Bé học về các màu sắc khác nhau : mỗi một vòng ném là 1 màu sắc, mỗi một quả bolling cũng một màu sặc sỡ rất đẹp.
    Trò chơi Ringame – Giá : 250k

Trò chơi bolling - Giá bộ nhỏ : 210k / Giá bộ lớn : 250k

Bộ trò chơi đã được cho bé nhà E chơi, và kết quả là các Bé rất thích thú, nhất là được chơi cùng nhau, không như chơi 1 mình, nên Bé không hề chán, cứ bạn đến là rủ vào chơi. Bé đặc biệt trở nên nhanh nhẹn hơn, mạnh dạn hơn, k e dè với người xung quanh như trước. Các bố mẹ hãy cho Bé thử chơi nhé.

[​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]

III/ Đũa, thìa tập ăn Hàn Quốc. Nếu mua từ 5 đôi --> miễn phí giao hàng Hà nội 1. Tất cả đều giá 95.000 Vnd/đôi. => Hàng mới về, đủ các mã hàng, và các màu

Đũa Thỏ, Toto zeze, đoàn tàu, chim cánh cụt dành cho Bé dưới ̀5 tuổi

[​IMG]̣[​IMG][​IMG]

Đũa dành cho bé lớn từ 5t

KHI BÉ CẦM ĐŨA, SẼ ĐÚNG TƯ THẾ NHƯ THẾ NÀY

[​IMG][​IMG]
    IV/ Đất nặn, khung hình in chân tay Bé, sp của Hàn Quốc. Miễn phí giao hàng Hà nội 1.

Khung hình in chân tay Bé làm kỉ niệm - Giá : 680k giảm--> 480k
    Bộ này làm quà cho bạn bè, anh chị em, người thân ở xa hoặc lưu giữ kỉ niệm về Bé rất ý nghĩa và tinh tế các mẹ ạ. E nhớ nhất có mẹ tên là Hồng, ở tận BV Tuệ Tĩnh, lặn lội từ Hà Đông qua mua về làm mẫu chân tay bé, gửi sang cho chồng ở Nga. Mãi sau mà mẹ ấy còn gọi cho E nói chồng C ấy quý món quà đó lắm, vì đấy là lần đầu tiên chồng C ấy được sờ tận mắt bàn chân đáng yêu của Bé. Hóa ra từ hồi C ấy đẻ chồng C ấy chưa về VN các mẹ ạ. E cũng thấy vui lây, niềm vui khó tả, lan tràn trong người mất mấy ngày...

Bộ đất nặn làm bánh Sandwichs - Giá : 128.000 Vnd
    Bộ đất nặn làm gấu trúc - Giá 128.000 Vnd

IV/ Các bộ đĩa phát triển trí thông minh, thể chất cho bé. Có bộ đĩa tốt, đúc xịn, có bộ là bộ thường, mời các mẹ xem nha. Miễn phí giao hàng Hà nội 1.

Bộ đĩa 1 : BRAINY BABY - Phát triển trí thông minh cho Bé từ ̉6 tháng - ̀5tuổi. Bộ này tặng kèm 01 ví đựng đĩa dễ thương + 01 đĩa kể chuyện cổ tích cho Bé. Có cả bộ đĩa tốt, đúc xịn và đĩa thường

Ví đĩa tặng kèm cho bất cứ bộ đĩa nào + hình ảnh về đĩa đây các mẹ nhé :

[​IMG][​IMG]

Bộ sản phẩm gồm 11 DVD (mỗi DVD dài 45 phút) dành cho các bé từ 6 tháng – 5 tuổi, hình ảnh & nội dung phù hợp, giúp các bé phát triển tư duy, trí tuệ khá đầy đủ. Cải thiện trí thông minh cho trẻ em, ngay từ thở ban đầu.

GIÁ BỘ ĐĨA THƯỜNG : 140.000 VND
    GIÁ BỘ ĐĨA TỐT :180.000 VND ( Bộ đĩa chất lượng tốt, có nhãn đĩa phun 7 màu rất đẹp, hàng xách tay trực tiếp từ Malaysia)

DVD 1 : CAT & DOG
    Giới thiệu các từ vựng quan trọng đầu tiên, các màu sắc, các con số, các đồ vật yêu thích, các cụm từ quen thuộc.
    DVD 2 : ART

Ngón tay đầy màu sắc, các hình điêu khắc và các hình ảnh nghệ thuật kết hợp với âm nhạc vui nhộn tạo nên một video mà bạn và con bạn sẽ rất thích thú

DVD 3 : SHAPES & COLORS

Video thú vị này sẽ giới thiệu 12 hình và 12 màu sắc, hơn nữa có thêm các bài hát giúp nhớ rõ các màu sắc và hình dạng của các hình. Chắc chắn con bạn sẽ muốn xem lại nó một lần nữa.

DVD 4 : 123'S
    Giới thiệu các số từ 1 đến 20! Các em bé dễ thương, các bài hát vui vẻ, các đồ vật quen thuộc, màu sắc và hình ảnh động này mang lại sự lôi cuốn cho chương trình.

DVD 5 : RIGHT BRAIN

DVD này là sử dụng âm nhạc cổ điển, giọng nói nhẹ nhàng và giới thiệu đến nhiều khái niệm như Tư duy sáng tạo, nghệ thuật hội hoạ, âm nhạc, óc tưởng tượngvà nhiều khái niệm khác nữa.

DVD 6 : LEFT BRAIN

Với những hình ảnh sinh động, hấp dẫn, những hoạt cảnh đi từ đơn giản, sáng tạo đến logic sẽ làm cho trẻ thích thú dẫn đến kích thích phát triển bán cầu não trái.

DVD 7 : PEEK - A – BOO
    Các bé sẽ rất vui và thích qua những đôi mắt, qua thị giác, khuôn mặt ngộ nghĩnh, đánh vần & âm nhạc, đấy chính là 1 phần của Peek-a-boo.

DVD 8 : Music

DVD này sẽ giúp bé thư giãn bằng những bài hát âm điệu vui tươi, hấp dẫn, làm cho bé thích thú hơn khi xem. Bao gồm cả các bài hát của sing-along và chuyển động của màu với nhứng bé khác

DVD 9: ANIMALS
    Thú vị! một danh sách các loài thú đầy kinh ngạc như: động vật biển, cạn, những chú rệp xinh đẹp, những đôi cánh vĩ đại,…. DVD có nhiều phần đặc biệt dành cho bố mẹ…

DVD 10: LAUGH & LEARN
    Bé sẽ được tiếp xúc những bé khác với những gương mặt thật dễ thương kết hợp những bài hát vui tươi và những động tác đơn giản, giúp bé tăng cường các kỹ năng như đi, ngồi…

DVD 11: ABC’S
    Các bé được làm quen với những lời chào hỏi quen thuộc thông qua các bức thư kết hợp những âm thanh sống động. Với 26 bức thư trong DVD này bé sẽ học và làm quen rất nhiều thứ trong tương lai.

VCD 12 (TẶNG KÈM): KỂ CHUYỆN CỔ TÍCH VIỆT NAM

Bộ đĩa 2: VCDMAGICENGLISH – 150.000 d/Bộ 15 đĩa VCD(Bộ đĩa thường)[FONT=&quot]
    [/FONT]

-13 VCD phim hoạt hình dạy Tiếng Anh cho Bé từ 4-10 tuổi
    -Được sản xuất bởi hãng WAL DISNEY, mỗi đĩa là 1 chủ đề hấp dẫn sử dụng vốn từ đơn giản giúp Bé làm quen dần với Tiếng Anh.
    => Tặng kèm 02 DVD ca nhạc Đồ Rê Mí + 1 Ví đựng đĩa xinh xắn (như hình trên)[FONT=&quot]

XEM THỬ MAGIC ENGLISH : [/FONT]
    [FONT=&quot]http://www.youtube.com/watch?v=-hrxpK5R0VA&feature=related [/FONT][FONT=&quot]VCD 10 (COLORS, ANIMALS)[/FONT]

XEM CHI TIẾT NỘI DUNG, MỜI CÁC MẸ GHÉ QUA: http://beyeuthongminh.com/index.php?main_page=product_info&cPath=1_17&products_id=61

Bộ đĩa 3. DVDBABY EINSTEIN – 170.000 d/Bộ 13 DVD. Mua trọn bộ 26 đĩa 300k ̣(tặng 02 ví đựng đĩa + 02 đĩa hoạt hình) (Bộ đĩa thường)[FONT=&quot]
    [/FONT]
    -13 DVD cung cấp cho Bé các kiến thức cơ bản, cùng bé bước vào thế giới cuộc sống vững vàng hơn.
    -Được sản xuất bởi Công ty Baby Einstein – Anh, các hình hoạt hình, em bé dễ thương, hình thú bông đàn hát trên nền nhạc cổ điển giúp tăng khả năng hoạt động của não Bé.
    => Tặng kèm 01 CD 15 e-books chăm sóc Bé + 01 VCD Tom and Jerry + 01 Ví đựng đĩa xinh xắn (như hình trên)

XEM THỬ BABY EINSTEIN 1 : http://www.youtube.com/watch?v=Z2Xm5VX3Wok (DVD 13 - Mac Donald )

XEM CHI TIẾT NỘI DUNG, MỜI CÁC MẸ GHÉ QUA : http://beyeuthongminh.com/index.php?main_page=product_info&cPath=1_17&products_id=60

Bộ đĩa 4. BỘ ĐĨA CD + VCD DÀNH CHO BÀ BẦU VÀ EM BÉ SƠ SINH – 150.000d/Bộ 15 DVD (Bộ đĩa thường)[FONT=&quot]
    [/FONT]

-12 CD và VCD âm nhạc cổ điển giúp tăng khả năng phát triển tri giác ngay từ khi Bé trong bụng mẹ.
    -Bộ đĩa đang được khuyên dùng cho các Bà bầu có thai nhi từ 3-8 tháng tuổi. Các mẹ có thể nghe to trên dàn hoặc nghe bằng tai nghe áp bụng.
    => Tặng kèm 01 CD 15 e-books chăm sóc Bé + 02 VCD Dạy trang điểm cho Mẹ + 01 Ví đựng đĩa xinh xắn (như hình trên)

=> XEM CHI TIẾT NỘI DUNG, MỜI CÁC MẸ GHÉ QUA : : http://beyeuthongminh.com/index.php?main_page=product_info&cPath=1_17&products_id=58

Xem thêm các chủ đề tạo bởi beyeuthongminh98
    Sửa lần cuối: 11/7/2010
  2. ỉnxinhngoan

ỉnxinhngoan -*- Hội Dê 79 -*-

Đồ chơi đẹp quá. Mình rất thích bộ đất nặn, nhưng con nhà mình mới đc hơn 2T, chưa biết chơi. Chúc bạn đắt hàng.

beyeuthongminh98 thích bài này.
  3. beyeuthongminh98

cảm ơn mẹ nó nhé, nếu bé 2T thì chưa chơi được mà chỉ nghịch thui, bé lớn hơn tí thì bé sẽ thích hơn, vì tha hồ mà nặn, và có thể nặn theo hình trong mẫu nữa. chúc em bé nhà bạn chóng lớn nha

4. hoanang1

hoanang1 I love my family ^_^

ôi thích tranh dán tường quá, qua Tết nhà tớ mà mua được nhà nhứt định ủng hộ mẹ nó, hihihih

5. beyeuthongminh98

thank mẹ nó nhé. Mẹ nó mua nhanh k hết đợt giảm giá mất ..hihi. Mẹ hoanang1 là tín đồ mua hàng của nhà nanaductan, nhà bobi, nhà Girlvip à, sao mà để chữ ký nhiều nhà thế, hihi... C bên nhà nanaductan E cũng hay qua mua đồ mẹ hoanang1 ạ

nhim_xu_shop thích bài này.
  6. hoanang1

hoanang1 I love my family ^_^

hi, mấy mẹ đó cùng trong hội Dê 79 đấy mờ. Cho thuê chữ ký để các bà ý kinh doanh, ha ha. Đùa thôi tớ hay lượn nên quảng cáo cho hội nhà mình luôn,hihihi

7. beyeuthongminh98

thế mẹ nó cho nhà E kết nạp hội chữ ký này với mặc dù E k phải Dê (đúng là k dê thật mà), ra tết mẹ nó tới mua E vẫn giảm giá như trong tết cho mẹ nó luôn, hihi
    cảm ơn mẹ hoanang1 nhé

8. blumen

blumen Thành viên rất tích cực

nhà bác có bộ trò chơi OT 10.000 ko?
    bác khuyến mãi đến hôm nào ? nhà em sắp ra Bắc ăn tết , nhưng chắc sau tết mới ghé cửa hàng được. Em đang cần bộ đũa cho bé mà.

9. beyeuthongminh98

Bộ trò chơi OT 10.000 là bộ gì nhỉ, E có bộ bowling và ném vòng Hàn Quốc, và đũa Hàn Quốc nữa mẹ blumen ạ.
    Hihi, nhà blumen ra Bắc ăn tết à, vui nhỉ, chúc nhà Blumen một cái tết Bắc thật ý nghĩa và hạnh phúc. mẹ nó hôm nào qua mua thì ghi lại số E nhé, k tìm thấy nhà còn alô E ra đón.:p

10. bonbon08

bonbon08 Em Bon Lịch Tịch Bịchhhhh

Đánh dấu có gì mua cho con trai bộ chữ và số

11. trieumaianh

trieumaianh Thành viên chính thức

cái bảng chữ cái và bảng số, cả 2 cộng lại là 160k hả bạn, tớ muốn lấy cái đấy với 1 tranh dán tường, chưa biet lấy cái nào nữa, có giảm giá nưa k nhỉ

12. carnation

carnation Thành viên rất tích cực

Tranh dán tường hình chú Pooh gỗ - Giá 210k -----> 195k
    ban oi, bo nay giam duoc nua ko? minh thay tranh kieu nay o sieu thi ban re hon, khoang 120k thoi, tat nhien co the kich thuoc khac cua ban nhung minh nghi ban co the bot them duoc ma.

13. beyeuthongminh98

mẹ nó ơi, 120k thì E k thể bán được, vì dưới giá E lấy hàng về rồi, thực ra tranh Hàn Quốc của E thì có nhiều loại tranh Trung Quốc nhái giống hệt mẫu mã mà, nhưng mà chất lượng thì khác hẳn, nếu mà C muốn hạt rẻ thì lấy tranh TQ cũng đc, tranh HQ thì k thể bán đc với giá đó C à. C lấy thì pm E nhé. E bán hàng gần 2 năm nay trên LCM rùi, đảm bảo xuất xứ nguồn gốc, chứ k lộn xộn đâu ạ.

14. beyeuthongminh98

cảm ơn mẹ nó nhé,okie, nhưng mà mẹ nó cứ để E trả lời các mẹ nhé, k thì E bị ban nick thì tội nghiệp E lắm 0oo

15. beyeuthongminh98

mẹ trieumaianh có qua mua k ạ, nếu mẹ nó qua thì E giảm giá một chút ạ, nếu giao hàng tới tận nơi thì mẹ nó thông cảm ạ, vì E đã vận chuyển tới cho mẹ nó rồi, các mẹ ủng hộ nha

16. star2009

star2009 Thành viên chính thức

hàng nhà chị đẹp quá, em up ủng hộ nè. Chúc chị đắt hàng nhé:)

17. beyeuthongminh98

cảm ơn E nhé, chúc e đắt hàng nha

18. Trang_MẹChípxinh

Trang_MẹChípxinh mechipxinh.com-0908130366

tranh dán tường đẹp lắm, tớ dán 2 phòng, con thích lắm

19. beyeuthongminh98

Hihi, cảm ơn C nhiều nha, chúc các bé sẽ thấy vui vẻ và thích thú hơn khi bước vào phòng

20. Thai Thuy

Thai Thuy Thành viên tích cực

e oánh dấu....................

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.