CLB các Bé Gà tháng 12 NEW !

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi Mẹ Nem, 22/11/2006.

1. Mẹ Nem

Mẹ Nem Sàn gỗ Nguyễn Kim

Các mẹ ơi ! vào nhà mới ở đây nhá . :p

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Nem
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Bun

Bun Thành viên sắp chính thức

Có mẹ Bun đây
    Còn mẹ nào vào nữa không??

3. CaHeoCon

CaHeoCon Thành viên chính thức

Mẹ Nem Chua nhanh quá :D , mới đề nghị chiều hôm qua mà sáng nay đã xây xong nhà mới rồi . Chị chỉ có email của một số Mẹ thôi, để chị email rủ rê nha. Còn thiếu ai thì sẽ tính tiếp . Sáng giờ chị vẫn tiếp tục không vào WTT đươc.

4. Mẹ Nem

Mẹ Nem Sàn gỗ Nguyễn Kim

E lanh chanh là nhanh lắm nhá . Sáng nay e vào được WTT hì hục mãi mới post được bài kêu gọi các mẹ sang đây rồi . Mọi khi cứ mất công mãi mới vào được, ngồi đánh mãi được bài post thì lại bị out, bực mình lắm, bây giờ sang bên này thì ngon lành rồi, các mẹ tha hồ buôn nhá .

@ Mẹ Bun : Sao các mẹ ko ghi thêm từ Mẹ ở đầu nhỉ ? giống e 8)

5. bim_vm

bim_vm Thành viên mới

Sau bao nỗ lực vào WTT mà không thành (em cứ tưởng mình em bị cấm họp chợ) giờ mới liên lạc được với cả nhà. Cảm ơn mẹ Nem chua nhiều nhiều

Cho em đăng ký làm sinh nhật cho các con với. Em sẽ liên lạc với mẹ Chíp để phối hợp chuẩn bị, nếu các mẹ không thấy mặt em thì vẫn cứ cho em 2 suất với ạ

Thấy các mẹ kể chuyện con mà thèm quá, nhưng em lại phải out rồi. Hôm nào rỗi em vào buôn dưa lê sau vậy

P/S: Có bác nào biết cách gõ dấu để mỗi khi em chấm câu, các từ cuối không bị đổi thành dấu nặng, hỏi không ạ ?

6. UyênMinh

UyênMinh Thành viên mới

Chào cả nhà,
    Cảm ơn mẹ Cá Heo đã gửi email mời thăm nhà mới :D
    Quả thật WTT chuối quá, nên lâu lắm không có điều kiện 888 với các mẹ và hỏi thăm tình hình các con. Chúc các con luôn ngoan khoẻ, nhanh biết đi để cả nhà vui nhẹ À, mà đã bé nào đi được chưa vậy, sắp đến thôi nôi các con rồi nhỉ, nhà mình sẽ rất vui đấy

7. Mẹ Nem

Mẹ Nem Sàn gỗ Nguyễn Kim

he he Bác ơi ! Phông chữ bên này nó vậy đó . Nếu Bác muốn đánh dấu chấm thì phải đánh cái khoảng cách nó ra thì nó vẫn nguyên là dấu chấm, còn nếu đánh bên cạnh sát chữ thì nó bị đổi sang dấu nặng .

@ Mẹ Uyên Minh : là mẹ bé nào nhỉ :p

8. Mẹ Ruốc

Mẹ Ruốc Banned

Chào cả nhà và xin hoan nghênh sáng kiến của mẹ cá heo và mẹ Nem chua mở nhà mơí bên trang này, WTT dạo này chuối quá rội
    Sinh nhật của Bống sắp tơí nhà Ruốc không tham dự được vì mẹ Ruốc đi công tác mất rồi . Sinh nhật gà tháng 12 cũng chưa chắc nhà cháu tham gia được vì mẹ cháu cũng lại vướng công tác. Chán thế đấy cả nhà ạ, đợt này phải xa ông con nhiều quá
    Báo cáo cả nhà là chiều nay em phải vác thằng Ruốc đi khám mắt vì mắt nó hơi đỏ đỏ mấy hôm nay rồi và còn bị ngứa nữa, hay dụi mắt lặm Đi khám tình hình thế nào mẹ cháu sẽ báo cáo cả nhà a.

9. CaHeoCon

Mẹ Ruốc đi công tác đâu vậy ? Có vào SG không ? Hôm nọ CH cũng bị mắt đỏ đỏ, 1 mắt thôi trong 2 ngày chị cũng sợ wá, hỏi mẹ Bống xem nhỏ thuốc gì, chưa kịp nhỏ thì nó đã hết rồi .
    @ mẹ Nem: UyenMinh hình như là mẹ Tuti (chị đoán từ chữ ký, không biết có đúng không)?
    @ mẹ Bun: lâu quá không 888, em khỏe chưa vậy ? Mọi chuyện ok?

10. BiBo

BiBo Thành viên tích cực

Xin lỗi cho em xì pam phát, chị Thụy ơi check PM chưa ???Em cho chị vào list đi ọp t7 tuần này rùi đó nha :lol:

11. CaHeoCon

úi chị bận quá, quên trả lời em, thứ 7 này chị bận đi làm rồi Thủy ơi :( . Hẹn dịp khác nha . Trưa thứ 7 chị định ghé lấy thêm ya-ua cho CH, em có ở nhà không vây?

12. BiBo

BiBo Thành viên tích cực

Cho em xìpam nốt phát này: vụ đó chiều thứ 7 6h mà chị, làm gì có ai đi làm nữa đâu!!!!!!!!Trưa thì em có nhà đó!!!!!!!!!

13. Duahaunon

Duahaunon Thành viên tích cực

xin lỗi xì pam cái, không phải font chữ bên này nó vậy mà nhìn vào cuối trang, có dòng F8=TypingMode, bạn bấm F8 sẽ đánh được dấu chấm câu mà không bị đôỉ thành dấu nặng, hỏi bạn ạ

14. Bun

Bun Thành viên sắp chính thức

thế làm cách nào để em quote bài trước bây giờ ?
    Em tìm đỏ mắt mà chẳng thấy cách trích dẫn đâu hết .
    Chán thế nhỉ . Nhà Ruốc lại không có mặt . Chị bị hụt mấy phen chưa nhìn thấy con trai Ruốc đấy nhé . Chỉ mới chat qua lại với mẹ nó thôi
    Chị Thụy ơi , em vẫn khỏe . Chỉ hơi rầu chút là post CV đi tùm lum nơi mà chẳng thấy nơi nào nó gọi đi interview. Rầu quá đi mất . Hay là em già rồi nên chẳng nơi nào nó thèm để ý :cry: :cry:

15. UyênMinh

UyênMinh Thành viên mới

@CaHeocon: cám ơn mẹ Thuỵ đã nhận ra em! Lúc trước post bài quên không chú thích cho mọi người, mẹ UyênMinh chính là mẹ Tuti-ngoan đây a. Chúc cả nhà vui khoẻ nhé!

16. CaHeoCon

Trên mỗi bài post bên góc phải có chữ quote màu xanh đó em. Thường thì xin việc cuối năm bao giờ cũng chậm em à . Đừng nản nha . Chị nghe nói là thị trường lao động trong năm sau hấp dẫn lắm . Biết đâu big opportunity đang chờ em trong năm sau thì sao :lol: ? Sao chị chẳng thấy cái nút F8 gì đấy mà mẹ Duahaunon chỉ nhỉ, đánh dấu chấm, dấu hỏi cuối câu khó wá đi.

17. Duahaunon

Duahaunon Thành viên tích cực

em lại nhiều chuyện nữa đây, khi chị gõ bài viết thì dưới khung cửa sổ để đánh chữ, ngay dưới màn hình có 1 dòng chữ đó chị: VNI+SPELLING+oldACCENT [F7=Accentrule; F8=TypingMode;F9=Spelling;F12=On/Off]
    chị bấm F8 trên bàn phím máy tính của chị sẽ chọn được cách gõ mình muốn. khi chấm câu không bị tình trạng đổi dấu nữa. chị thử xem

18. Mẹ Ruốc

Mẹ Ruốc Banned

@ mẹ cá heo: em đi Đà Lạt chị ạ nhưng đặt vé bay thằng HN-ĐL cho tiết kiệm thời gian. Sau đó 1 tuần em đi Sing. luôn. Ngày xưa em đi công tác suốt nhưng hồi đó còn son rỗi nên chẳng có vấn đề gì, bây giờ con cái rồi thấy ngán quá ạ :( . Khổ thân Ruốc nhà em đợt này cả bố cả mẹ đều đi công tác hết, đành phó thác nó cho bà ngoại và NGV.
    @ cả nhà: em cho Ruốc đi khám mắt rồi, may quá bác sỹ bảo không sao ạ.

19. thuyph

thuyph Thành viên rất tích cực

chỉ cần gõ 2 lần dấu là ổn thôi, không phải go cách ra đâu :lol:

20. Chinsu1205

Chinsu1205 Thành viên tập sự

Sao bai post của tôi đâu mất rồi :roll: