Trị mụn và thâm mụn

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi linhdtran, 30/6/2015.

1. sam sam 1

sam sam 1 Thành viên mới

ôi mẹ nó chớ dùng lưu huỳnh nha, hay bất kì sản phẩm k thương hiệu vì đã mụn da mình rất dễ nhiễm khuẩn cao, mỹ phẩm k tên tuổi quá trình sản xuất sợ k đảm bảo vệ sinh được rất nguy hiểm.
    như em này trước đây e tiền sử thâm và mụn lưng chi chít mẹ nó à
    tình cờ 1 lần được đứa e họ chuyên nhập mỹ phẩm cho các spa thẩm mỹ viện . em lúc đấy cũng quẫn quá vì quá tự ti với cái lưng của minh nên đã quyết định đến để e ấy xử cái lưng combo bao gồm: nặn mụn, vi kim, cuối cùng là dùng tế bào gốc, cũng may nhờ sau 3 lần vi kim e đã hết mụn và cái lưng bây giờ trăng mịn k còn vết thâm tự tin diện đồ sẹc xi hẳn ra
    nhờ cơ duyên đấy mà em bây giờ đã thành nhà phân phối sỉ lẻ : tảo nano tox peel và tế bào gốc medic roller nhập khẩu trực tiếp từ hàn quốc mang sắc đẹp về với chị em ạ
    mẹ cứ lên gg sớt xem hàng này như thế nào là rõ nhé, hoặc có thể đến các thẩm mỹ viện ns tên thôi là các thẩm mỹ viện auto biết vì là dòng cao cấp nổi tiếng ở các trung thẩm mỹ viện rồi
    mẹ nào có nhu cầu trị mụn thâm hoặc trắng da và muốn kiếm thêm thu nhập thì alo e 0918 346926 nhé

Đang tải...

2. ngidinh5

ngidinh5 Thành viên tập sự

bạn hãy thử dùng tinh bột nghệ của viện khoa học công nghệ xem..mình đã và đang sử dụng đỡ hẳn mà da đẹp lên á b...

3. ngoctra054

ngoctra054 Thành viên tập sự

b thử đắp mặt nạ sữa chua và tinh bột nghệ xem sao...mình trước cũng nư bạn và jo đỡ hẳn r b ạ

4. hieu01542

hieu01542 Thành viên mới

ủa b sd sản phẩm này chưa ạ,nghe nói viện hàn lâm giờ chuyển giao cho khoa học công nghệ rồi đúng ko ạ

5. minhthu91183

minhthu91183 Thành viên mới

tốt nhất nên đi thăm khám và nghe lời khuyên bsi trước