Toàn quốc: Sách hay cho bé, sách nhà trẻ, mẫu giáo, tiểu học-NXB Kim đồng, Giáo dục...Có chiết khấu

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Bin coi, 21/4/2010.

1. meomun03

meomun03 có mặt từ 1975

hay quá , đánh dấu cái này , mong bạn sưu tập thêm nhiều nhà xb nũa để mọi người order 1 thể cho tiện

Bin coi thích bài này.
  2. Bin coi

Bin coi Thành viên chính thức

Tớ xin lỗi, mấy hôm nghỉ 10/3 nên hôm nay mới vào trả lời các mẹ được, tớ sẽ PM cụ thể cho từng mẹ nhé.

Cảm ơn mẹ meomun03 ạ. Mình sẽ cố gắng mang đến những đầu sách hay cho các bé.

3. Bin coi

Bộ nửa tiếng để trở thành người mẹ tuyệt với 6 tập tớ có đủ bộ rồi nhé nhưng chưa kịp up hình. Giá bìa 35k/cuốn mẹ nó nhé. CK 15% nha. cảm ơn mẹ Hà Anh!

4. Bin coi

BỘ "NỬA TIẾNG ĐỂ TRỞ THÀNH NGƯỜI MẸ TUYỆT VỜI"

Tác giả: Nhiều tác giả
    Khổ: 18.5x20.5
    Số trang: 100
    Nhà xuất bản: Kim Đồng
    Năm xuất bản: 2010
    Giá bìa: 35 000 đồng
    Chiết khấu 15%

Giai đoạn từ 1 đến 6 tuổi vô cùng quan trọng đối với sự phát triển trí tuệ của trẻ. Việc giáo dục trẻ trong giai đoạn này diễn ra chủ yếu tại gia đình và có ảnh hưởng trực tiếp tới sự phát triển của trẻ trong tương lai. Nửa tiếng để trở thành bà mẹ tuyệt vời được các nhà giáo dục nổi tiếng Trung Quốc dầy công biên soạn dựa trên khung chương trình giáo dục lứa tuổi mầm non

1. Bộ sách được viết dựa trên đặc điểm phát triển của trẻ em với nhiều khía cạnh khác nhau; tách thành 6 cuốn: 0 -1 tuổi, 1-2 tuổi, 2-3 tuổi, 3- 4 tuổi, 4-5 tuổi, 5-6 tuổi.

2. Nội dung phong phú, trình bày sinh động với kết cấu hoàn chỉnh. Dựa trên nền tảng thuyết phát triển trí tuệ toàn diện của giáo sư Gardner thuộc Đại học Havard (Mỹ), bộ sách giáo dục trẻ đầy đủ về các mặt ngôn ngữ, trí tuệ, tự nhiên, xã hội, trò chơi; nâng cao trình độ tư duy ngôn ngữ, quan sát tổng hợp, tưởng tượng không gian, suy luận lôgic và tay chân khéo léo.

3. Bộ sách thuận tiện cho việc cha mẹ cùng đọc với con, tăng thêm tình cảm yêu thương. Ngoài ra, còn có mục “Ý kiến chuyên gia” và “Gợi ý với cha mẹ” cung cấp những tư vấn cần thiết cho cha mẹ.

Mong các bậc cha mẹ trẻ mỗi ngày hãy dành ra nửa tiếng để cùng đọc sách với con cái. Điều này có lợi vô cùng cho tương lai các con bạn.

1. Nửa tiếng để trở thành người mẹ tuyệt vời (0 - 1 tuổi)

2. Nửa tiếng để trở thành người mẹ tuyệt vời (1 - 2 tuổi)

3. Nửa tiếng để trở thành người mẹ tuyệt vời (2 - 3 tuổi)

4. Nửa tiếng để trở thành người mẹ tuyệt vời (3 - 4 tuổi)

5. Nửa tiếng để trở thành người mẹ tuyệt vời (4 - 5 tuổi)

6. Nửa tiếng để trở thành người mẹ tuyệt vời (5 - 6 tuổi)

Sửa lần cuối: 26/4/2010
  5. Hà Anh

Hà Anh Guest

đặt bạn 2 bộ toàn tài và nửa tiếng nhé, chúc đắt hàng

Bin coi thích bài này.
  6. Bin coi

Tập trò chơi: Những nhà thông thái nhỏ

Khổ: 17.2x6
    Số trang: 206
    Năm xuất bản: 2009
    Giá bìa: 75 000 đồng
    Chiết khấu 15%

Tóm tắt nội dung:

Ngay khi có mặt trên thị trường, bộ sách đã thu hút mạnh mẽ các bạn nhỏ, các bậc cha mẹ, các thầy cô giáo tại Mỹ, Pháp và trên toàn thế giới. Đến nay, hơn 50 triệu bản sách đã được ấn hành trên toàn cầu.

Giáo dục lứa tuổi mầm non giữ vai trò đặc biệt quan trọng. Những gì trẻ được học, được nghe, được thấy trong giai đoạn này có ảnh hưởng đến sự phát triển trí tuệ và thể chất của trẻ. Chính vì vậy, bộ sách Những nhà thông thái nhỏ ra đời.

Mong muốn được mang đến cho các bạn nhỏ Việt Nam những điều mới lạ, hấp dẫn, NXB Kim Đồng phối hợp với Công ty cổ phần Văn hóa Giáo dục Long Minh đã ấn hành bộ sách best-seller này tại Việt Nam.

Qua quy trình sản xuất nghiêm ngặt, sẽ đảm bảo an toàn cho trẻ khi vừa học vừa chơi Những nhà thông thái nhỏ.

Bộ sách gồm 4 hộp, trong mỗi hộp có 2 tập trò chơi dễ hiểu dễ nhớ qua các thẻ quạt thông minh. Những nhà thông thái nhỏ giúp trẻ:
    - Làm quen với môi trường xung quanh
    - Làm quen với toán học
    - Làm quen với chữ cái
    - Tìm hiểu khoa học tự nhiên

Với tuyển tập này, cha mẹ sẽ cùng bé vừa chơi vừa tìm hiểu thêm những kiến thức phong phú. Cha mẹ có thể thấy sự tiến bộ dần dần của bé qua từng câu hỏi cũng như khả năng nhận thức của bé.

Lời khuyên của Những nhà thông thái nhỏ:
    Hãy thay đổi cách thức đặt câu hỏi sao cho phù hợp với yêu cầu của trò chơi và giúp bé dễ dàng tìm ra câu trả lời.
    Ví dụ, cha mẹ có thể cho trẻ chọn câu hỏi để trả lời: ở trên, ở giữa hay ở dưới.
    Mỗi câu hỏi có một câu trả lời, chỉ có câu trả lời đúng mới cùng màu với câu hỏi.
    Cha mẹ hãy đọc câu câu hỏi cho bé và để bé tự tìm ra câu trả lời.
    Hãy luôn kết thúc trò chơi bằng câu trả lời đúng của bé
    Những thẻ chơi tiếp theo, bé sẽ cùng với Gấu Trúc đáng yêu đi tìm các câu trả lời đúng.

Thông tin bên lề:
    - 50 triệu bản đã bán trên thế giới
    - Bộ sách giáo dục bestseller số 1 của Mỹ và Pháp. Lần đầu tiên xuất hiện tại Việt Nam.
    - Chất liệu giấy tự nhiên, mực đạt tiêu chuẩn quốc tế, đảm bảo an toàn cho trẻ.

7. HieuNguyen09

HieuNguyen09 Bắt đầu tích cực

Cho em order bo nay nhe, tat ca sau CK la bn tien ha chi?? Ship den Khuong Dinh, Thanh Xuan thi het bn tien a?? Pm cho em nhe. Tks chi

8. bu xu

bu xu Thành viên rất tích cực

<2T thì có sách gì không hả bạn

9. mumi2008

mumi2008 Thành viên rất tích cực

Hello mình đang tìm mấy cuốn của nhà XB KIm Đồng, có gì mình PM nhé.

10. metramcoi

metramcoi Đủ quyền lập Họ

ngoài địa chỉ ĐCV ra có địa chỉ nào mà có thể đến ngồi ngâm cứu xem nên mua quyển nào k mẹ nó?

11. Bin coi

Đã giao hàng cho mẹ Hà Anh và HienNguyen09 nha, hy vọng các mẹ đều hài lòng.

@metramcoi: chị có thể cho em biết độ tuổi của bé, em sẽ mang 1 số đầu sách đến cho chị chọn.

12. Bin coi

Mình đã check PM, chiều mình trả lời bạn đầy đủ nhé. Thanks nhiều!

13. yeube_shop

yeube_shop Thành viên rất tích cực

E đánh dấu nhé, nhà đông cháu nên hay mua sách, truyện tranh cho mấy đứa. E cũng hay mua của KĐ ở chỗ Núi Trúc.

Bin coi thích bài này.
  14. Bin coi

Cảm ơn mẹ nó, mong sớm được phục vụ.

15. DaLi

DaLi Bắt đầu nổi tiếng

Em hỏi mẹ bé rồi mà ko thấy mẹ bé trả lời :(. Em muốn mua các cuốn này
    1, Bộ dạy con toàn tài
    2. Bộ chuột típ
    3. Bộ nửa tiếng để trở thành người mẹ tuyệt vời
    Nhờ chị tìm cho em thêm cuốn Thơ nhà trẻ - cũng của NXB KĐ rồi giao hàng cho em đến địa chỉ này nhé 55T6 Tập thể sư đoàn 361, tổ 44A Yên Hòa, Cầu Giấy
    (Đi đến ngõ 129 Nguyễn Khang, có hàng lẩu dê Dũng râu bên trái, đi thêm 100m thấy TTBL Viettel bên phải thì call cho em nhé - Em Linh 0983314191)

Bin coi thích bài này.
  16. metramcoi

metramcoi Đủ quyền lập Họ

bé nhà m 2,5t... rất hiếu động, thích truyện công chúa;););) thích hình vẽ đẹp, long lanh, nhưng mới chỉ thích hình trong truyện thôi, chứ chẳng chịu ngồi yên nghe mẹ kể chuyện đâu:(
    bạn cứ update thêm 1 vài đầu sách rồi m chọn thêm, rồi nhờ b mang đến cho m tham khảo nhé. tks

Bin coi thích bài này.
  17. Bin coi

Cảm ơn mẹ DaLi nhé, mình sẽ giao hàng sớm. không thấy mẹ nó gọi tớ chỗ nào. hihi.

18. hoangoclan

hoangoclan Bắt đầu tích cực

Bạn ơi, bạn mang cho mình 1 bộ "Dạy con toàn tài"

Bin coi thích bài này.
  19. Bin coi

@ me tram coi: nếu bé thích công chúa, NXB kim đồng có bộ này cho bé ạ:

BỘ CÔNG CHÚA VÀ NHỮNG NGƯỜI BẠN

Khổ: 19x26
    Số trang: 36
    Giá bìa: 20 000 đồng
    Chiết khấu 15%

1. Tình bạn cao cả

Trong khi đang hái táo, cô gái nhỏ mồ côi Jenna vô tình bị ngã sái chân và thấy mình ở bên trong khuôn viên lâu đài của công chúa Jasmine. Không những không bị phạt, Jenna được công chúa Jasmine chăm sóc và mang cả gia đình nhỏ của em vào sống trong cung. Có điều gì đặc biệt ở Jenna đã khiến công chúa Jasmine quan tâm đến cô bé vậy?

Chính nhờ sự tin tưởng và tình bạn chân thành của công chúa Jasmine mà Jenna đã có được những người bạn mới, một mái nhà mới với nhiều hạnh phúc chờ đợi phía trước...

2. Giọng hát tuyệt vời

Chú cua Sebastian đang dàn dựng một buổi hòa nhạc nhân dịp sinh nhật vua Thủy Tề. Bỗng “CHOANG!!!” một tiếng động đinh tai nhức óc vang lên, đó là do Coral – cô bé tiên ca đã làm rơi đôi chũm chọe. Ariel phát hiện ra Coral có một giọng ca tuyệt vời và thuyết phục Sebastian để cô bé hát chính trong buổi hòa nhạc. Vậy là Coral đã có một tiết mục thành công rực rỡ. Cô bé rất biết ơn Ariel đã tin tường và giúp cô tự tin vào chính mình.

3. Người bạn thân thiết

Công chúa Lọ Lem thường đến thăm một ngôi trường dành cho các bé gái con nhà nghèo, cô vẫn hay tặng quà và sẵn lòng giúp các em trong việc học tập. Tại đây Lọ Lem đã kết bạn với Emma, một cô bé luôn mơ ước trở thành công chúa.

Một hôm, công chúa Lọ Lem quyết định sẽ tổ chức buổi dạ tiệc dành riêng cho các bé gái ngay tại lâu đài của mình. Emma là người háo hức hơn cả. Không thể đợi đến ngày diễn ra buổi dạ tiệc, cô bé đã tìm cách đến lâu đài. Không những không bị trách mắng, Emma còn được công chúa Lọ Lem mời giúp cô chuẩn bị cho buổi dạ tiệc. Hai người nhanh chóng trở thành một đôi bạn thân và công chúa Lọ Lem đã giúp Emma nhận ra rằng tình bạn thực sự có ý nghĩa đến nhường nào.

4. Những bất ngờ ngọt ngào

Belle, cô gái nổi tiếng trong câu chuyện cổ tích Người đẹp và Quái thú, có một người bạn nhỏ tên là Claire, con gái của người thợ làm bánh. Một hôm, Claire tâm sự với Belle rằng cô bé rất buồn vì thấy mình chẳng có khả năng đặc biệt nếu không muốn nói là “đụng đâu, hỏng đó!”. Vậy là cả Belle và Claire cùng bắt tay vào việc khám phá xem tài năng tiềm ẩn của Claire là gì. Nhờ sự giúp đỡ nhiệt tình của Belle, Claire phát hiện ra mình thực sự có năng khiếu làm bánh. Điều này đã giúp cô bé cảm thấy tự tin vào chính mình!

Sửa lần cuối: 27/4/2010
    metramcoi thích bài này.
  20. Bin coi

Bộ 2: BÍ MẬT CÔNG CHÚA​

(Vui lòng ấn vào hình ảnh để đọc thử)​

Khổ: 14.5x20.5
    Số trang: 36
    Giá bìa: 12 500 đồng
    Chiết khấu: 15%

1. Bí mật của Nàng Tiên Cá

Nàng tiên cá Ariel có một bí mật và muốn chia sẻ với các em đấy! Hãy cũng khám phá bí mật đó nhé!

2. Bí mật của Người đẹp

3. Bí mật của Lọ lem

4. Bí mật của nàng bạch tuyết