Hà Nội: Chuyển Nhà Thanh Lý Toàn Bộ Đĩa Bát Thố Cốc Âu Nhật Mới Đẹp,bộ Thìa Dao Dĩa Chỉ 19k/cái

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Song Xanh Xanh, 25/3/2024.

1. Song Xanh Xanh

Song Xanh Xanh Thành viên tập sự

Mình dọn nhà nên thanh lý toàn bộ thố đĩa bát khay cốc set trà Anh, rót, mài, ấm, lọ, bình, hũ, thìa dĩa, decor, gác đũa, bộ đĩa gia đình cả họa tiết, hình quả, củ cải, viền, vintage, trắng trơn, men tiêu, đồ cute ... nếu ở tại HN thì mình freeship nhiều nơi, còn tỉnh khác thì mình ship rẻ nhé.

Đĩa từ 10-20k

Bộ 3 đĩa sứ xương, sâu lòng, sz to 21 x 4,5cm, hàng này ít khi gặp. Hiệu Quelles Belles Fleurs nổi tiếng, toàn bộ họa tiết hoa nổi gờ, ở ngoài cầm lên đẹp sang trọng mà vẫn trẻ trung tươi tắn, ở ngoài đẹp hơn trong ảnh nhiều do ánh sáng làm mờ đi. Sale 65k/chiếc thôi.

Rất cần thiết cho mọi gia đình, 1 đĩa bầu dục oval to đẹp, sz tận 31,5 x 23cm, đựng cả con cá hay 1 con gà vịt quay to đùng cũng ok ạ, mua rất đắt, mình sale 190k thôi

Đĩa sâu lòng sz to, mới tinh, sang trọng cực kỳ đẹp, 95k/đĩa, mình tặng kèm 1 nắp để đậy đồ rất tiện. Tất cả đều mới nguyên hộp.

SALE set thìa dĩa đó là đủ bộ cho 6 người (gồm 6 dao ăn beafsteak, 6 dĩa to, 6 thìa to, 6 thìa nhỏ), tức là gồm cả ăn và đồ tráng miệng. trong ảnh xếp thiếu dĩa chứ ở ngoài là đủ ạ, rất đẹp và sáng bóng. 19k/chiếc.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Song Xanh Xanh
    Đang tải...

2. Chomchom12

Chomchom12 Thành viên đạt chuẩn

B ơi ib mình lấy cạp lồng nhé

3. Song Xanh Xanh

bạn ơi có bạn nhắn lấy trước rồi bạn ah, có gì thay đổi mình báo lại bạn nhé.

mình đang sale rẻ nên các bạn mua khá nhanh ạ.
    Mình còn nhiều đồ nữa, mình đang sale toàn bộ thố đĩa bát khay cốc set trà Anh, rót, mài, ấm, lọ, bình, hũ, thìa dĩa, decor, gác đũa, bộ đĩa gia đình cả họa tiết, hình quả, củ cải, viền, vintage, trắng trơn, men tiêu, đồ cute ... nếu ở tại HN thì mình freeship nhiều nơi, còn tỉnh khác thì mình ship rẻ, bạn quan tâm tớ gửi hết bạn xem nhé.

Chomchom12 thích bài này.
  4. namgiang20112012

namgiang20112012 Thành viên chính thức

Fix thìa đi bạn m lấy hết thìa

5. Song Xanh Xanh

ok bạn ah, bạn nhiệt tình mình bớt hẳn còn 350k cho bộ 24 món bạn nhé. Bạn ở đâu tiện đường mình xem nếu đi qua sẽ freeship nhé.

6. namgiang20112012

namgiang20112012 Thành viên chính thức

M lấy hết thìa thì bao nhiêu 1c hả b

7. Song Xanh Xanh

Mình còn rất rất nhiều mà chưa up ảnh hết, các bạn nhắn mình gửi cả cho được nhiều nhé.