CLB Mẹ Khỉ !!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi Mẹ Nem, 22/11/2006.

1. chipchipchip

chipchipchip Thành viên mới

ờ, tôi đồng ý 2 tay 2 chân luôn, bà kêu gọi đi, kiếm chỗ nào có nhiều cây để khỉ còn leo trèo nhé, hì hì.

Đang tải...

2. htvh

htvh Thành viên tích cực

Hihi, mẹ này đã vào Hội Khỉ rồi mà còn xưng em :p
    Welcome nhé!

3. Mẹ Nem

Mẹ Nem Sàn gỗ Nguyễn Kim

he he chắc do quen miệng :D :D

4. imissyou

imissyou Thành viên sắp chính thức

:rolleyes: :-D :p sao hội này im re vậy ta , rất vui được làm quen với mọi người:tonqe: :D

5. Me Tom ti

Me Tom ti Thành viên chính thức

Em cung khi day, cac Bac cho em xin 1 chan voi! Dao nay Hoi khi hoat dong it vay.
    Tien the cho em hoi ty, thay cac me cu co cai hinh cua lilypie.com mieu ta tuoi cua cac be, em cung lanh tranh lam cai cho cu Tom, ma xong roi thi khong biet lam the nao de hien no o phan chu ky, cac me chi cho voi. Cam on cac me!

6. Mẹ Nem

Mẹ Nem Sàn gỗ Nguyễn Kim

ôi lại đến bà này ... vào hội Khỉ mà cứ xưng e ngọt xớt ... :D :D

Cái phần chữ ký mẹ Tôm phải copy cái đường link của cái hình mẹ nó làm ở lilypie.com vào phần chữ ký là ok con tê tê ngay ...

7. Me Tom ti

Cam on me Nem nhung ma minh lam no cu hien ra cai duong kink thoi dau co hien ra hinh đâu. Mẹ này chỗ nào cũng thấy xuất hiện vui nhỉ! Bé Nem xinh quá, giá con trai tui lớn chút nữa sẽ nhận làm con dâu. Chẹp! tiếc quá!

8. Mẹ Nem

Mẹ Nem Sàn gỗ Nguyễn Kim

Mẹ nó thử đánh thêm ký tự này " [​IMG] ở cuối cái đường link đó xem có hiện lên ko? . Chú ý là 2 ký tự đó phải để sát vào đường link đó nhé , chứ đừng đánh cách ra ( cách giải thích hơi nông dân tý ko biết mẹ nó có hiểu ko??:mrgreen: )

VD: [​IMG]

còn nhà tớ vỗn dĩ quen hóng hớt rồi , nên ở đâu tớ cũng có mặt:confused: ,, mẹ nó cứ chăm con zai mau lớn đi , tớ để dành Nem cho :D

9. Me Tom ti

Hehe, cám ơn mẹ Nem, tớ làm được rồi, me Nem xem thành quả đi. Tiện thể cho tớ xin luôn bộ số để làm lịch nữa, xem bên topic kia thấy mẹ Nem xin được của mẹ nào đó!

10. Me^_^Cun^_^Con

Me^_^Cun^_^Con Thành viên mới

hi hi cho 'tao' nhập hội với nhẹ Hí hí, ở quê tớ bằng tuổi nhau toàn gọi mày tao nên quen mồm

11. chipchipchip

chipchipchip Thành viên mới

Vậy hử, thế quê "mày" ở đâu thế. "Mày" sinh tháng mấy thế, 1 chồng và mấy con rồi hả "mày".

12. thuhien

thuhien Mỗi ngày một niềm vui!

Mẹ Cún con ơi, bạn có thể giới thiệu đôi dòng về bạn để các thành viên khác trong hội biết nhé. (Nhưng không "mày, tao" nhé:D )

13. Me^_^Cun^_^Con

Me^_^Cun^_^Con Thành viên mới

Không được mày tao hả mẹ Hột? Vậy thì tớ giới thiệu nhé: Tớ là ngấp nghé giữa 79 và 80, dương lịch tháng 1/80, còn âm lịch vẫn 79 nhá ( già nhất hội nhỉ). 1 chồng 1 con. Thích tụ tập, đàn đúm (các mẹ có op ẹp đừng quên tớ)
    @ chipchipchp: Quê tao ở Quảng Ninh nhé, nhưng lấy chồng tao lại ở HN. Còn mày ? ( hi hi, tao chạy đây ko mẹ Hột đuổi tao) ( chả thấy icon đâu????)

14. Gấu Biển

Gấu Biển Bắt đầu tích cực

Cho Khoaiem thò một chân nào!!!!!!!!!!!!, xin thêm một chân cho ông xã luôn. He he
    @Me^cun^con: Quê tớ cũng ở Quảng Ninh nè, nhà tớ ở Bãi Cháy. Giờ tớ chống lầy ở Hà Nội cũng được 2 năm rùi. Còn nếu tính tổng thời gian sinh sống là được 7 năm lận, đã được gọi là Hà Nội gốc chưa nhể.
    @cả hội.E xin thưa là chắc là iem nhỏ nhất hội rùi, đuôi con Khỉ vàng còn đầu lại là đầu Gà (Gần giống Me^cun^con), nhưng vẫn chưa có nhóc nào (Liệu có chậm chạp quá không nhể). Em đang phấn đấu một con Chuột đây, các mẹ cho em ít kinh nghiệm nhá

Sửa lần cuối: 31/1/2007
  15. Bố khoai

Bố khoai Thành viên tích cực

Bố khoai chen chân tý : nên đổi tên CLB mẹ khỉ thành CLB hội những người "Tảo hôn"

16. Mẹ Nem

Mẹ Nem Sàn gỗ Nguyễn Kim

Bác nhầm nhọt sang trồng trọt rồi . 18 tuổi đã đủ tuổi đăng ký kết hôn rùi nhá ,,, :ANAL:

17. Bố khoai

Tặng các mẹ tuổi Thân

Canh Thân: 28 Tuổi (Sinh từ 16/02/1980 đến 04/02/1981)
    Mạng Thạch Lựu Mộc
    Nam: sao La Hầu, hạn Tam Kheo
    Nữ: sao Kế Đô, hạn Thiên Tinh

Năm nay bạn nam gặp sao La Hầu hạn Tam Kheo, bạn nữ gặp sao Kế Đô hạn Thiên Tinh đều là các sao không tốt. Do đó mọi việc nên an phận thủ thường. Sự việc đến như thế nào thì làm như thế ấy, không nên có ước vọng quá cao. Tuy nhiên, năm nay trong vấn đề tiền bạc, tài lộc bạn vẫn có sự dễ chịu và dư dả. Nói chung là chuyện công danh tài lộc của bạn vẫn có cơ hội may mắn.

Như đã nhắc nhở ở phần trên, mọi việc bạn nên để tự nhiên, không nên tính toán xa vời. Vì với sao La Hầu và Kế Đô là sao xấu thì có thể bạn có tiền, nhưng cùng lúc đó lại có chuyện hư hại hoặc bệnh tật, tai nạn đưa đến hao tốn cho mình hoặc cho người thân. Hoặc lợi lộc chỉ đến nhất thời mà trách nhiệm thì lâu dài và khó khăn. Năm nay chuyện tình cảm gia đạo ở mức trung bình. Mọi việc có liên quan đến vui chơi, tiệc tùng ăn uống nên có giới hạn, không nên đi quá đà sẽ gặp chuyện không hay. Thuận lợi cho việc đầu tư, mua sắm, bất động sản, xe cộ, tạo dựng cơ sở.

18. Mẹ Nem

Mẹ Nem Sàn gỗ Nguyễn Kim

E thích nhất cái câu này :p

Mà bố khoai bây giờ chuyển sang nghề bói rồi ạ ???

19. Bố khoai

hê hê vừa sưu tầm thôi mà, giải trí chút

20. nt_go_dep

nt_go_dep Bắt đầu tích cực

Mình đăng ký 1 phát, khỉ sinh tháng 9, chồng dê, con gà đây. Chính thức là thành viên nhé,

@ Bố KHoai: Em tưởng bác này dừ rồi chứ nhỉ, sao còn khỉ 80 được? Nếu có chăng thì là khỉ già, nỏ phải Canh Thân. :confused: