mẹ nào có hứng thú với cung hoàng đạo không?Em lập hội nhé

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi Restart, 4/5/2013.

1. Restart

Restart Thành viên rất tích cực

Em thấy tìm hiểu về 12 cung hoàng đạo rất là hay...các mẹ vào đây 888 xem nó có chuẩn không nhé.mở màn sẽ là về cung Thần Nông( Thiên Yết) nhé:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    Ai cũng nói Yết độc ác
    Nhưng hình như họ chỉ nghĩ một chiều. Họ đâu biết Yết độc ác hơn tất cả với chính bản thân Yết?
    Có những thứ mang những giá trị rất riêng, vượt qua cả tiền bạc, vật chất phù du, vượt qua tất cả, nó mang một giá trị, vô cùng thiêng liêng mà Yết luôn theo đuổi.
    Vì điều đó, Yết sẵn sàng hi sinh.
    Hi sinh rất nhiều, nhiều hơn tất cả những gì bạn có thể tưởng tượng.
    Đôi khi là hi sinh tả tự tôn
    Hi sinh cái tôi cá nhân
    Hi sinh cả danh dự của Yết
    Hi sinh ...
    Để bảo vệ cho thứ mà Yết luôn tôn thờ ấy!
    Nhưng hơn tất thảy những điều trên
    Yết không cần ai hiểu, không cần ai thừa nhận điều đó cả!
    Chỉ cần Yết
    Mình Yết hiểu là đủ rồi!
    P/s: ngày thứ 7 4/5/2013 của yết nè:

Tình cảm: ★★★★

Biết lắng nghe và trực giác sẽ là tài sản tốt nhất của Tiểu Yết để có một ngày thật dịu dàng, bình yên.
    Sự nghiệp: ★★★★★

Yết bắt đầu khơi dậy những ý tưởng mới để thay đổi cuộc đời mình.
    Thể chất: 89%

Tận hưởng thú vui tao nhã như đi bộ trên bãi biển hay đơn giản chỉ là hòa mình hơn với thiên nhiên sẽ giúp bạn tràn đầy năng lượng cho ngày mới!
    May mắn trong ngày:
    Màu may mắn: Đỏ Số may mắn: 3 Sao hợp cạ: Song Tử
    Tỉ lệ đàm phán thành công: 71%

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Restart
    Đang tải...

2. lienlephuong

lienlephuong Ti hí mắt 1 mí ^^

Ðề: mẹ nào có hứng thú với cung hoàng đạo không? đặc biệt là cung thần nông nhé (24/10-22/

Chắc chủ top thuộc cung Thần Nông hử?! he he. Mình cũng suốt ngày xem mấy cái cung hoàng đạo này đấy! vì thấy nó nói nhiều điểm đúng lắm!! về tính cách ý! mình thì thuộc cung Ma Kết cơ!!

3. Restart

Ðề: mẹ nào có hứng thú với cung hoàng đạo không? đặc biệt là cung thần nông nhé (24/10-22/

hihi.vâng...có j hay về các cung thì chị cứ post lên mọi người cùng biết nhé.em cũng ham cái này lắm

4. huongsau82

huongsau82 Bắt đầu nổi tiếng

Re: mẹ nào có hứng thú với cung hoàng đạo không? đặc biệt là cung thần nông nhé (24/10-22/

Mình cũng Thần Nông nè.
    Bạn up tiếp đi, hay quá!

5. Restart

Ðề: Re: mẹ nào có hứng thú với cung hoàng đạo không? đặc biệt là cung thần nông nhé (24/10

hihi..vâng,,,,em đang tìm hiểu tiếp....các mẹ có j hay cứ góp ý nhé

6. huongsau82

huongsau82 Bắt đầu nổi tiếng

Re: mẹ nào có hứng thú với cung hoàng đạo không? đặc biệt là cung thần nông nhé (24/10-22/

Mình thấy đúng về tính cách đó, có chút j đó bụi phủi và bất cần, cũng có j đó tàn bạo trong tính cách.

7. Restart

Ðề: Re: mẹ nào có hứng thú với cung hoàng đạo không? đặc biệt là cung thần nông nhé (24/10

chuẩn ạ...tiềm ẩn bên trong có cái j đó tàn bạo......nhiều khinh đời luôn

8. Restart

Đây nữa nhé
    Cung Hoàng đạo có xu hướng muốn thử một lần trở nên “độc ác và thú tính” :))

Hạng 1: Song Tử
    Hạng 2: Thiên Yết
    Hạng 3: Song Ngư
    Hạng 4: Thiên Bình
    Hạng 5: Sư Tử
    Hạng 6: Xử Nữ

9. Restart

Ðề: mẹ nào có hứng thú với cung hoàng đạo không?Em lập hội nhé

phụ nữ cung Ma Kết đây ạ:cho em xin ý kiên nào

Đa số đàn bà cung Ma Kết đều không ưa cười nói, có vẻ ngoài dửng dưng? Điều này có lẽ không đúng. Họ là những cô gái có bề ngoài lạnh lùng nhưng cũng hoàn toàn không mất đi sự nữ tính, quyến rũ. Đàn bà cung Ma Kết là cô gái nguy hiểm bậc nhất, giỏi ngụy trang nhất, bên ngoài thờ ơ, nhưng thật ra cô ấy vẫn luôn chú ý quan sát phản ứng của người khác, thăm dò về thái độ tình cảm của người xung quanh với mình. Vì vậy dù cho vẻ ngoài của cô ấy như thế nào, bạn cũng đừng cho cô ấy là người yếu đuối. Khi cô nàng Ma Kết gặp được người đàn ông đem lại cho họ niềm tin và cảm giác an toàn, cô ấy sẽ trở nên nhiệt tình và ấm áp với bản tính hy sinh của sơn dương mẹ. Nhưng trong thời gian chờ đợi người đàn ông đó đến, những cô nàng Ma Kết hầu như đều tập trung phấn đấu cho sự nghiệp của riêng mình.
    Cô ấy duyên dáng, bướng bỉnh, truyền thống, kiên trì, bi quan, nhiều ưu tư, cô ấy là người có tâm tình biến hóa, tuy nhiên lại biết cách tự khóa chặt bản thân. Cô ấy là cô gái luôn biết mình muốn làm gì, có thể làm gì và đang làm gì, luôn tỉ mỉ trong mọi việc. Với những việc của cá nhân bạn, không phải là cô ấy không quan tâm, mà cô ấy biết rõ lập trường của mình, cũng như tôn trọng lòng kiêu hãnh đàn ông của bạn. Cô ấy xếp công việc lên trên tình cảm, nhưng điều đó không đồng nghĩa với việc cô ấy không cần tình cảm, mà chỉ là cô ấy không muốn dành quá nhiều thời gian cho những việc lãng mạn. Cô ấy sẽ chọn bước những bước vững chắc để vươn lên trong sự nghiệp, tạo cho mình vị trí, tích lũy tiền tài, tuyệt đối không hề mơ đến giấc mơ lãng mạn có hoàng tử cưỡi bạch mã. Khó ai có thể bì được với sức chịu đựng áp lực của cô ấy. Một khi cô ấy đã hạ quyết tâm thì sẽ mang theo quyết tâm và dũng khí tiến thẳng đến mục tiêu. Thái độ của cô ấy không kiêu ngạo, nhưng vẫn đem lại cho bạn cảm giác thanh cao khó giải thích.

Đàn bà cung Ma Kết có hứng thú với những người đàn ông có gia thế huy hoàng, phong độ ưu tú. Điểm cốt yếu không phải là tiền, mà chính là địa vị xã hội. Cô ấy ưa truyền thống ôn hòa, nhưng cũng cứng cỏi bảo vệ quan điểm. Đàn bà cung Ma Kết bướng bỉnh, nhưng cũng rất nữ tính, ưa bình lặng, nhưng cũng có thể dửng dưng mà đối mặt với khó khăn. Ma Kết có hai mặt biểu hiện nữ tính đều rất mạnh, làm cho cánh mày râu rối loạn tâm trí, không thể lường trước.

10. myla

myla Bắt đầu nổi tiếng

Có có, em là em kết mấy vụ Horoscop lắm ^^
    Em thuộc cung cự giải, và không biết có mẹ nào cũng thuộc cung này không ạ?

11. Restart

em thì là thần nông....em muốn thử tìm hiểu xem cái này có đúng bao nhiêu phần.cùng tìm hiẻu xem chị nhé

12. Restart

Đây là dành cho các mẹ CỰ GIẢI ạ

Phụ nữ Cự Giải không phải là mẫu phụ nữ cả tin mà đàn ông có thể dễ dàng qua mặt. Giống như dấu hiệu tượng trưng cho cung hoàng đạo này - một chú cua - có khả năng bám rất vững chắc với những chiếc càng mạnh mẽ.
    Phụ nữ Cự Giải (22/6 - 22/7) được cai trị bởi Mặt trăng - dấu hiệu hoàng đạo thuộc nguyên tố nước - thường là người chất chứa nhiều xúc cảm và có đôi chút thất thường. Với những Cự Giải có ngày sinh gần với cung hoàng đạo phía trước - Song Tử - thường ít đa cảm hơn. Đối với những Cự Giải sinh gần kề với cung hoàng đạo kế tiếp là Sư Tử, họ thường mạnh mẽ và cởi mở hơn tính cách của một Cự Giải điển hình.

Khi trái tim Cự Giải đắm chìm trong tình yêu, người phụ nữ này thường rất nghiêm túc hướng tới một mối quan hệ bền vững lâu dài. Giống như dấu hiệu tượng trưng cho cung hoàng đạo này - một chú cua - Cự Giải có khả năng bám rất vững chắc với những chiếc càng mạnh mẽ, nàng rất thận trọng trong từng di chuyển của mình. Đặc biệt là trong chuyện tình cảm, Cự Giải không phải là mẫu phụ nữ cả tin mà đàn ông có thể dễ dàng qua mặt.

Giống như hầu hết mọi loài cua, Cự Giải sở hữu chiếc mai cứng rắn bên ngoài, một vỏ bọc hoàn hảo và cần thiết để bảo vệ cho bên trong mềm yếu và nhạy cảm. Thậm chí ngày cả khi có rất nhiều tâm sự nhưng nếu không muốn bộc lộ, Cự Giải có thể che giấu cảm xúc của mình tuyệt đối trước mắt mọi người như thể nàng hoàn toàn bình thường, không hề có chuyện gì xảy ra hết.

13. beec0ol

beec0ol Thành viên nổi tiếng

chị là cự giải nè^^.....................................

14. Restart

hihi.chị thấy đúng không ạ.đúng ở chỗ nào

15. linhteotop

linhteotop Bắt đầu nổi tiếng

e tự cảm thấy em là điển hình của cung SONG TỬ
    mà e thấy cũng chuẩn lắm, e hay xem trên fb "mật ngữ 12 chòm sao" í, có nhiều cái hay ho về các chòm sao cực ạ

16. Restart

hihi.chị cho em xin cái cung song tử nhé.....................

17. linhteotop

nhiều lắm biết cho cái gì bây giờ, ta bảo, nàng vô fb í, search "mật ngữ 12 chòm sao" hoặc "bí mật 12 chòm sao" và like page ấy, có cả "hội nhưng người thuộc cung song tử" nữa,tha hồ mà đọc nghiền ngẫm hàng ngày, vì thường xuyên có những cái mới update í

18. Restart

thế ạ.thế cũng được.........em thích ngâm cứu mấy cái này lắm.không hiểu sao lại biết chuẩn thế nhờ

19. linhteotop

mình cảm thấy phải 90% là nó đang nói đúng mình í, còn 1 vài cái khác thì do nhiều yếu tố tác động nên k chuẩn lắm, nhung đa phần nói đúng :D, cả về nhóm máu mình cũng thấy chuẩn lun

20. Restart

thế ạ...em thì cũng thấy đung 1soos cái rôi.em đang kiểm chứng nữa xem thế nào