Hà Nội: Mời ngắm và shopping hàng tơ lụa Vạn Phúc - Hà Đông nhé

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Me2Con, 22/4/2008.

1. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Tớ đang sắp xếp lại để chụp ảnh post lên cho các mẹ đây (trong đó có yêu cầu của mẹ nó đấy ),
    Cái bệnh mập (nghe dễ sương hơn cái từ đồng nghĩa ngoài bắc mình nhỉ ;) ) là căn bệnh đang phổ biến ở chị em chúng ta nên nhà tớ có lưu ý rùi , mẹ nó yên tâm lượn qua cửa hàng mà chọn nhá

2. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Mũi tớ đang nở bung ra rồi đây này
    Thế bà chưa chọn được cái áo nào à , để tôi mang qua chỗ bà rồi 888 trực tiếp luôn :D

3. Con chim hư hư

Con chim hư hư Bắt đầu nổi tiếng

Hihi giừ lắm rồi, lữ liếc gì nữa đâu...........
    Thế bây giờ cứ qua đó đặt thôi hả ? Nói nhanh để tôi còn đặt thử 1 bộ đón hè nào? Nếu ok sẽ chơi thêm bộ nữa. Nhá.

4. tungbili

tungbili Thành viên sắp chính thức

Chiều qua chưa ghé đc vì lúc về lại có việc phát sinh. Hôm CN mẹ cháu ghé vào lúc khoảng 3h chiều.
    Mẹ cháu thích cái áo vải boy hàng XK í, ko phải tơ lụa j, cái loại dáng dài mà có dây đai ở eo, cổ Đức khoét V bình thường, ko bèo bọt j cả. Nếu có size S thì giữ cho mẹ cháu 2 cái 1 màu trắng 1 màu đen nhé. Chiều nay mà ko qua đc thì chắc chắn chiều mai .

5. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Thì bà phải cho biết nhu cầu của bà thì mới đáp ứng được chứ . Cứ lượn qua đây trao đổi cụ thể (thì nắm bắt được ý nhau nhanh hơn ) còn không bà cứ nêu qua đây, có gì trao đi đổi lại chắc cũng ra ) nhá .
    Nếu giừ thật thì để tôi gọi chị xưng em cho nó phải phép ạ

6. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Hiện tại còn cái xanh và trắng thì phải, để tớ ghi sổ nhé . Mai qua được thì tốt quá, eo căm eo căm :D

7. Con chim hư hư

Đau quá, trưa nay lượn mà chả nhớ số nhà nên chả nhìn thấy cửa hàng ở đâu. Bà báo giá tôi phát: chăn khổ 2m x 2.2m, ko cần trần bông ở giữa đâu.

8. Billkute's

Billkute's Xuất khẩu lao động

Gần nhà tớ quá chiều đưa con đi dạo hồ phải lượn qua mới được,có đồ mặc ở nhà cho người 6okg không mẹ nó ơi?

9. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Bà muốn chất gì, kiểu dáng thế nào, có thêu không, thêu như thế nào chứ ,
    Nhà số 57 nhé, đến cửa KFC (đằng có ông Kentucky đứng ý) cứ nhìn bên trái đường, thấy biển hiệu Tơ lụa Ngọc Long thì vào nhé . Chịu khó ghi cái số điện thoại của tôi vào máy bà đi

10. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Câu hỏi này quen quá, hi hi, sao nhiều mẹ 60 kí thế nhỉ
    Có đồ mẹ nó cần đấy, tớ vừa post ở trang đầu, mẹ nó ghé vào xem nhá

11. Con chim hư hư

Hị hị, vừa lượn qua rồi. Chơi 1 phát 5 áo 360k rồi. Ngon nghẻ mà rẻ nhể. Bảo chị í cứ phát huy nhé. Thảo luận qua vụ cái chăn rồi, dững 1 triệu. Hơi đắt bà nhể. Bà bảo chị í giảm giá cho tôi cái.

12. chipaoe

chipaoe Thành viên kỳ cựu

13. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

"Tình trạng" chung đấy, hi hi . Đẹp, dễ mặc mà rẻ nên cứ phải chọn đủ các màu , đủ các kiểu nhỉ . Cám ơn bà đã ủng hộ nhá .

Tuần nào cũng có mẫu mới đấy, thường nhập hàng vào chủ nhật . Thỉnh thoảng bà lại lượn qua ủng hộ nhá .

Tôi sẽ để ý vụ chăn ga cho bà :D

14. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

15. daspaar

daspaar Thành viên đạt chuẩn

Cứ bảo luợn qua chị mà hết giờ là quên béng nhăm nhăm về với con :D. chị giữ cho em nhé. chắc mai mai em sẽ nhớ !!!

16. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Thế mà không nhắn từ trước để tớ giữ lại cho, để mai kiểm tra xem còn không sẽ giữ lại cho bà nhé
    Còn nhiều kiểu khác cho các bà đấy , chịu khó lượn qua ngắm nhé, vì mình chỉ up những mẫu áo mới nhất thui, chứ ở cửa hàng thì nhiều chủng loại lắm, không thể up hết được

17. tungbili

tungbili Thành viên sắp chính thức

Tớ lượn qua rồi nhưng hình như ko phải mẹ2con bán hàng nhỉ? Hỏi chị ở cửa hàng về lamchame thì cứ "ngơ ngơ như bò đội nón" :-D sozy bác ý đùa tý cho vui nhé . Dưng mà áo tớ muón mua cũng vẫn chưa có, ko biết hôm qua đã có hàng về chưa vì hôm qua CN thì tớ lại ko lượn quađc .
    Hôm trước tậu đc 1 em sát nách màu hồng xinh xinh .
    mà mẹ2con ơi, hình như là CH nói thách, cứ phải mặc cả thôi... nên bán giá theo kiểu niêm yết cho dễ nhỉ?

18. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

hi hi, nói tên mình (Hoa) thì chị ý biết ngay, thực ra cửa hàng này của nhà chị ý đấy, tớ làm ngay sát cạnh 59 Nguyên Hồng, tớ thấy hàng gốc mà giá rổ ổn, nhiều mẫu mã nên cũng định làm chung nên mới mở topic này xem tớ có số buôn bán không . Chứ tủ áo nhà tớ cũng đến quá nửa là hàng nhà này mà .
    Chị ý buôn mẫu mã đổi liên tục nên đúng là có một số mẫu hàng nếu không thực sự bán chạy thì phải nhắc chị ý mới nhớ mà chiều khách được, cái này khác hẳn tính tớ (hihi các mẹ ủng hộ nhiệt tình đi, tớ chính thức đầu tư thì phong cách phục vụ sẽ prồ hơn hẳn )
    Cái áo hồng đấy yêu nhỉ, tớ cũng thích lắm đấy, dễ kết hợp với nhiều loại quần dài ngắn ngố lửng hoặc chân váy cũng yêu .
    Gọi là nói thách vì khách cũng có nhiều dạng lắm , bà thông cảm nhé, tớ cũng chứng kiến nhiều rồi, chị ý nói đúng giá thì có khách mắng chị ý là bán hàng kiểu gì, chả bớt tý gì cả (cho dù giá cái áo có 70k, trên Hàng Ngang họ không bán dưới 90k đâu, tớ đi khảo rồi mà). Còn nói lên tý, rồi bớt cho khách 5-10k thì họ thêm vui vẻ, tâm lý chung như vậy mà . Hàng của nhà chị ý , chị ý lại trực tiếp đứng bán nên nhiều khi giá cả mới được rẻ và linh hoạt như thế chứ bà mua của đội bán thuê xem, thái độ và giá cả sẽ khác nhiều ngay .
    Thế lần sau ghé qua thì ngó trước sang bên 59 xem có tôi không thì tôi sẽ chiều bà nhé :D

19. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Tôi kiểm tra vụ chăn cho bà rồi, bà dùng hàng tơ lụa thì mềm mại và sang trọng high class rồi thì ăn chơi chịu đựng tý thôi, hàng này mà bà không chần bông thì nó xô xệch ngay .

Thôi đầu tư đi cho nó " hoành tráng ... Quốc tử giám " (câu này ông con giai 5 tuổi của tôi mới truyền cho tôi đấy hi hi) .

Quan trọng là bà chọn màu, mẫu mã, thêu ren gì không thôi cho thật vừa ý bà nhé

Có hàng áo voan mới đấy, xinh lắm, tôi up ở trang đầu ý bà ghé xem nhé :D

20. me_cach_cach

me_cach_cach Thành viên sắp chính thức

Váy này cao 1m6 thì mặc dài đến đâu hả mẹ nó ơi ? bằng chất liệu gì ?giá rổ thế nào nhỉ ?

13. Váy dài, mẹ nào tròn người mặc đẹp và sang lắm