Hà Nội: Mời ngắm và shopping hàng tơ lụa Vạn Phúc - Hà Đông nhé

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Me2Con, 22/4/2008.

1. Con chim hư hư

Con chim hư hư Bắt đầu nổi tiếng

Hơ hơ, thế là vẫn fix là 1 triệu cho chăn trần bông à?

2. Mẹ Hồng An

Mẹ Hồng An Thành viên Hội Quảng Ninh

2 dây size L mặc cho mát chị có mấy mẫu cho em nghía tý, em ít TG đi shopping mà chị , e cũng thèm mấy bộ lắm rồi , muốn nghía trc lúc đến ôm về cho tiện .

3. tungbili

tungbili Thành viên sắp chính thức

Tớ tậu cái này rồi đấy, ngay chiều qua đi làm về . Thích mê đi nhưng mỗi tội chỉ mặc đi chơi đc thội ĐI làm thì đảm bảo SẾP KHÔNG LÀM VIỆC ĐƯỢC mà chỉ ngồi ..... ngắm em thôi hahhaaaaaa:Cuoi:Cuoi:Cuoi

Nhưng mà theo như tớ biết thì chỉ còn 2 cái size S và M, mẹ nào khoảng 43 ~ 45kg (như tớ) thì vừa S.
    Giá rổ thì chắc phải xưng là ở LCM như mẹ Hoa nói thì mới đc ưu ái hay sao đó . Khoảng 250K

Sửa lần cuối: 30/4/2008
    Me2Con thích bài này.
  4. Golden

Golden GV dạy trang điểm

Hehe trong DD có 2 nick me2con và me 2 con, do đó hôm trước mẹ Hoa post bài vào topic của tớ, tớ mới dám vào đây chào hỏi học viên đây (vì trước chẳng biết mẹ nào là mẹ Hoa cả, mà cũng ngu ngơ chẳng để ý đến chữ ký chứ).
    Thế mẹ nó xem có cái áo dạng thô đũi nào (đừng tơ lụa nhé, tớ mặc vào trông như bà phán ý) size XXL nào cho bà bầu có thể chui vừa kô? may kiểu cúp ngực hoặc xéo vải ý (bà này hiện tại là 65kg và còn tăng nữa nhé). À và quan trọng nhất là màu nâu hoặc đen và là áo chui đầu, kéo khoá sườn nhé (tớ ghét nhất là áo cài khuy).
    Hihihi tả kỹ 1 tí cho mẹ Hoa dễ tìm.

5. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Hàng mẹ nó cần tớ đã up ở trang đầu đấy, mẹ nó chịu khó ngó kỹ nhé (phần bộ đồ ý) . Tks mẹ nó ủng hộ :D

6. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

hi hi, hôm đầu post cái topic này, em đã định viết câu "phục vụ mọi dáng người, trừ dáng người hiện tại của mẹ Golden" vì mẹ Golden nổi tiếng diễn đàn này rùi, ai cũng biết dáng người nàng đang ra sao mừ , ke ke
    Chị Ngân ui, lúc đấy có cái áo nào vừa với chị em đã mang đến tặng bác rùi .
    Nhưng bác yên chí, sẽ để ý đến nhu cầu của bác để phục vụ nhá :D :D

7. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Đắt ở tiền vải mà (bà muốn hàng tơ lụa 100% phải không ?) , chứ công thì đảm bảo không tính đắt cho bà đâu . Giá rổ nhà này rất cạnh tranh đấy , bà thử đi tham khảo thêm xem cho đỡ lăn tăn vậy nhé . Rất muốn phục vụ bà đấy :D

8. Huy Anh

Huy Anh Bắt đầu nổi tiếng

Cái áo này có size to không và bao nhiêu tiền mẹ nó ơi?

9. Golden

Golden GV dạy trang điểm

Buồn nhẻ, bây giờ hàng big size bán hơi bị đắt hàng đấy, thế là mẹ nó bỏ hổng hẳn 1 thị trường tiềm năng "to lớn" đấy nhé.
    Thôi, còn mình lấy làm mục tiêu phấn đấu sau khi nằm ổ xong vậy.

10. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Cái áo này hiện còn size M thui mẹ nó ạ . Nếu thứ 2 có size lớn hơn, tớ sẽ nhắn cho mẹ nó nhé

11. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Kể ra thì có đấy chị Ngân ạ , để có đợt hàng mới em sẽ nhắn chị ghé qua xem có vừa mẫu nào như ý chị không nhé (hàng hè thường là voan và tơ cho nó mát và quyến rũ, còn hàng thô mùa hè năm nay thường cho dáng người thanh mảnh - nên em sợ có ít mẫu cho chị lựa thôi, chứ không phải là "bỏ hổng" đâu chị ơi :D

12. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Hàng mới về nhé, mời các mẹ xem ở trang 1 (đường link ở chữ ký) như thường lệ .

Một loạt áo tím mốt năm nay mẫu rất dễ thương , ngoài ra còn có mầu nâu ấn tượng, màu hồng trẻ trung, ...

Quần linen dài đến mắt cá chân và quần ngố các màu : đen, nâu, đỏ sậm, be, trắng, ngà , ...rất mát và kiểu dáng trẻ trung .

Đặc biệt có nhiều kiểu hợp với các mẹ tầm tầm 60 kí nhá

Có hai kiểu váy cho bà bầu rất dễ thương bằng lụa 100% (chị Ngân qua thử nhé )

Mời các mẹ qua càng sớm càng có đủ số đủ màu để chọn lựa .

Eo còm, eo còm

Trong thời gian qua, có nhiều mẹ đã qua ủng hộ cửa hàng, em xin chân thành cảm ơn và luôn sẵn sàng phục vụ làm đẹp cho các mẹ với các mẫu thời trang và giá rổ rất hợp lý :D :D

13. Golden

Golden GV dạy trang điểm

Hehehe chiều nay đã ghé ngay shop nhà mẹ Hoa rồi nhé, tình hình là rất tình hình, có mấy cái áo voan may kiểu xéo vải rất đẹp, kiểu đẹp, hoa đẹp, ... nhưng ... tớ kô quan tâm đến cái phần bụng (mặc dù đang bầu nhé) mà đáng quan tâm là cái nào cũng chật ngực mới tức chứ. Hix cái vấn đề này "to lớn" hơn nhiều so với cái bụng bầu của tớ ặc ặc (choáng chưa).
    Nhưng chị chủ CH đã hẹn tớ lần sau rồi.

14. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Hôm nọ thì chị cứ hỏi về hàng thô với đũi, hôm nay đến lại bị mấy em voan làm cho liêu xiêu à ? Hi hi, thế chị đã thử mấy cái áo thô với cái váy lụa xịn trông cũng yêu lắm ý chưa?

À tks chị đã ghé thăm nhé, hẹn chị ngày mai ? ;D

15. 3 miền

3 miền Thành viên mới

Mẹ nó cho mình hỏi về cavat của bạn với, mình quan tâm đến chất loại, có phải 100% silk và là loại hand made không? Giá cả thế nào.

16. daspaar

daspaar Thành viên đạt chuẩn

hôm nọ em qua nhưng chưa mua đc vì cái ưng ý thì thiếu size. chị có áo lụa cho trẻ con bé không? có con bé hàng xóm nhà em nó mặc, hỏi mẹ nó thì mẹ nó kêu may :D
    chị quan tâm đến thị trường này đi chi?? trẻ con đứa nào cũng nóng kinh ;)

17. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Tớ vừa up hàng mới tuần này nhá,

Mời các mẹ ghé thăm cửa hàng iem ... ở 57 Nguyên Hồng, và ghé bên 59 Nguyên Hồng để 888 với em về các thể loại chủ đề tám nhá :D

18. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Mẹ nó ơi, cà vạt nhà tớ đảm bảo 100% silk và là hàng handmade nhé . Hàng nhà tớ nên giá gốc +1 nhé :D.

Tớ vừa update ảnh và giá rổ ở trang đầu tiên, đường link ở chữ ký, mời mẹ nó ghé xem nhé . Rất vui được giúp mẹ nó chọn quà cho các quý ông :D

19. Mẹ xb

Mẹ xb Thành viên kỳ cựu

Nhìn mấy cái cổ Đức kết quá, hôm nào tôi qua bà đãi món j nhé

20. Me2Con

Me2Con sieunhi.com.vn

Hiện tại nhà mình mới đáp ứng được nhu cầu diện cho các bé trong một vài dịp đặc biệt thôi như áo dài, xường xám . Mẹ nó ngắm ảnh và ngắm người mẫu nhà mình ở trang đầu nhé . Giá ở Hàng Bông là 120k/bộ, Nhà mình chỉ bán có 80k/bộ thôi .

Còn đồ mặc hàng ngày thì mình e các bé mặc hơi dừ nên đúng là chưa đi sâu đi sát lắm . Con mình toàn mặc hàng cotton 100% thui vì các bé hiếu động lắm . Nhưng mình sẽ lưu ý đến ý kiến của mẹ nó, chắc chắn đấy :D

Tks mẹ nó đã ghé thăm cửa hàng nhé . Hẹn mẹ nó dịp tới nhập hàng mới về, sẽ có đủ size cho mẹ nó lựa :D