Toàn quốc: VeeBee VNXK Shop: Em chỉ bán hàng XINH - Update ngày 27/11 - Áo phao hàng GAP cho bé

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi VeeBee, 16/10/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. VeeBee

VeeBee Bắt đầu tích cực

Các mẹ ơi, các mẹ có nghĩ là mình dành nhìu thời gian mua đồ xinh cho bé thì cũng nên dành chút ít mua đồ đẹp cho mình hông ạ để mẹ cũng đẹp mà con cũng xinh không??

Em có bộ sưu tập giày TED BAKER rất đẹp chất lượng chính hãng từ Anh về các mẹ tranh thủ sắm sửa cho dịp Noel và Tết các mẹ nhé!! Em đảm bảo các mẹ chưa bao giờ tìm thấy chất lượng nào và kiểu dáng độc đáo như vậy ở Việt Nam đâu ạ :)

Vì hàng này bọn em chỉ đứng ra làm trung gian nhập về thui nên xin các mẹ CK trước 50% và em chỉ dám nhận order cho đến hết ngày thứ 4 tới ( 18/11/2009) thui các mẹ nhé !! Các mẹ nhanh tay đăng ký em nhập hàng sớm chỉ tuần sau nữa là các mẹ có giày đẹp diện nha :).

Tài khoản ở Vietcombank các mẹ nhé

Tên TK: Đinh Quỳnh Anh
    Số TK: 0451001275394

Và đây là....

GK1: Giày màu kem rất hợp với váy điệu điệu dịp giáng sinh nhá hihi- có size 36,37,38
    [​IMG][​IMG]

GD1: Giày đen hở mũi dáng nhìn đã thấy ưng cái mắt rùi, các mẹ các chị đi làm cũng tiện mà tiệc thì rất rất sang lun - size 36,37,38
    [​IMG][​IMG]
    GB 1: Dáng xăng đan nè các mẹ ơi, dự tiệc hoặc áo dài thì mê ly lém đó :*:* -size 36,37,38,39
    [​IMG][​IMG]

B1: Bốt ngắn ôm gọn chân thon các mẹ kiểu dáng hiện đại cực kỳ, mùa đông này các mẹ diện vào thì đảm bảo vừa ấm vừa chất chơi lun

Em còn có bộ ví đựng hộ chiếu, tag va ly cũng của TED BAKER họa tiết nhìn là mê giới thiệu luôn cho các mẹ nhá.
    V1:
    [​IMG][​IMG][​IMG]

Đấy của nả hàng họ rất độc và rất chất ạ, vì thời hạn order rất ngắn nên các mẹ nhanh nhanh nhé :*

Sửa lần cuối: 15/11/2009
  2. cunxinh08

cunxinh08 Thành viên tích cực

XInh quá , up đánh dấu cái đã :p

3. MeMay

MeMay MM&KK TV Hội Rắn

Em bán hàng ơi, post giá kèm bên cạnh mã số được k? CHị muốn mua hai cái áo gap AK4 - Áo GAP, chất nỉ lông rất ấm và dày, một cái 2 tuổi, 1 cái 4 tuổi, màu đun.

4. VeeBee

VeeBee Bắt đầu tích cực

Chị ơi, màu đun em bán hết mất rồi :(...

Còn màu nâu thôi. Màu nâu ở ngoài trông Tây lắm. Con mặc lên vẫn đảm bảo xinh yêu nhé chị.

Mẫu này em cũng còn ít thôi...

5. tittom

tittom Đủ quyền lập Họ

6. Nhim xu con

Nhim xu con

Đang cần mua áo khoác cho Nhím
    Thứ 2 quay lại chọn áo và nhắn cho bạn nhé

7. ngoccun2006

ngoccun2006 Thành viên chính thức

PM cho minh gia cua AK1 và AD5 cho be 5t nhe

8. VeeBee

VeeBee Bắt đầu tích cực

Ok chị, áo khoác của bọn em thì chi yên tâm về chất lượng nhé ;)

9. diphuong

diphuong chuot chip

Thanks mẹ bee nhá, áo đẹp lắm :*, lần tới nhập thêm đồ bé trai để diphuong mua tặng anh Mít nhé !!

10. VeeBee

VeeBee Bắt đầu tích cực

Mình đã PM giá rùi bạn nhé. Hàng cho bé 5T còn đấy, bạn qua nhanh nhá :).

11. VeeBee

VeeBee Bắt đầu tích cực

SM1 - Áo sơ mi cho bé nam màu tím kẻ trắng, hihi, bé mặc áo này đảm bảo đẹp trai hơn bố :D. Áo bé xíu nhưng đủ khuy cài cổ áo, 2 khuy tay để nới lỏng chật, 1 khuy phụ để thay. Áo đuôi tôm còn xẻ cả tà nữa các mẹ nha. Mẹ nào sắp cho bé đi ăn cưới ăn tiệc thì mua chiếc này không phải bàn nha :D => Em đang có size 9m, áo còn có size đến 5 tuổi thì phải. Mẹ nào hỏi em sẽ đi lấy hàng

Chi tiết cổ áo => Túi ngực có thêu brand name màu tím chết, chuẩn như hàng Piere Cardin luôn nhé hehe

AKN1 - Áo khoác Old Navy 3 trong 1 => Áo gió + Áo nỉ lớp bên trong + mũ, tất cả có thể tháo rời mặc cùng hoặc tách nhau trong đủ mọi thời tiết các mẹ nha! Mưa gió nắng ráo đều có giải pháp luôn :D => em đang có size ở đây là 9-12m. Mẹ nào quan tâm size to em có thể check nha!

Hình tách rời 2 áo đây ạ - Mặc chiếc nào không cũng đẹp

Em chụp thêm chi tiết mác và hiệu để các mẹ xem nhé! Hàng này tag là 35 đô thì phải

[​IMG] [​IMG]

AKN2- Cùng kiểu 3 trong 1 như áo trên nhưng màu nam tính hơn nhé, màu này mặc thì rất sạch sẽ, em đang có size 5T => Cu cậu tha hồ lăn lê :D

AKN3 - Áo khoác Old navy 2 lớp, bên ngoài kiểu áo gió, bên trong chất nỉ, kiểu này mặc cũng xinh lắm, phối màu đen ghi + lé một chút khóa đỏ. Em đang có size 9-12m. Các mẹ check size to pm em có thể đi lấy hàng nha.

Chi tiết

AKN4 - Áo khoác chất kaki mềm của Zara Baby - Trông như "áo đồng phục Harvard" :D Với phù hiệu ở cánh tay các mẹ nhé. Áo màu xanh navy. Khuy 2 hàng đủ cả trong ngoài. Bên trong là lớp nỉ mỏng kẻ nhỏ màu ghi trắng. Nhìn là thấy style rồi. Đủ size từ 3-6m cho đến 24m nha. Áo này mũ có thể tháo rời.

Tháo mũ ra trông thế này đây => Đẹp hơn cả vest của bố :D

S1- Bộ nỉ cho bé nam hiệu Champion => Chất rất thích, ấm nhưng không quá dày, phối màu nam tính để các mẹ chọn lựa. Đủ size từ S, M, L cho bé từ 4-5 tuổi đến 10-12 tuổi.

Các màu đây ạ, quần cùng màu với áo, chỉ nổi lé màu hợp với màu phối.

ÁO KHOÁC CHO BÉ GÁI

1. AK1- Hàng OLD NAVY- Áo khoác chất nỉ bông, rất dày dặn các mẹ nhé. Size cho bé từ 6 đến 12 tuổi. Size 12 tuổi mẹ nào nhỏ nhỏ có thể mặc vừa nhé.

AK1A- Áo hình tim nền trắng, hình tim hồng đậm, hồng nhạt xen kẽ. Màu đáng yêu lắm.

AK1B- Áo màu đỏ kẻ trắng- dáng hơi sporty hơn một tí.

2. AK2- Tiếp tục hàng OLD NAVY- Áo khoác chất nỉ lông tương tự như trên nhưng kiểu hơi khác một chút, hoạt tiết hình tim với đủ các màu sắc cho bé thay đổi nhé. Size 6-12T

Áo loại này có tận 4 màu cho các mẹ chọn lựa nhé

3. AK3- Áo khoác OLD NAVY màu trắng - Có họa tiết "Peace and Love - Rock and Roll" phía sau lưng trông rất cá tính nhé các mẹ. Bản thân em thấy mẫu này rất hiện đại :)- Size cho bé từ 6-12T - Kiểu này xinh, hàng Old navy orgininal

Mặt trước

Phía sau: Trông hơi phủi bụi tí :D

4. AK4 - Áo GAP, chất nỉ lông rất ấm và dày => Bé trai mặc giống như cầu thủ bóng chày Mỹ nhé. Size 80-90 (Cho bé 2-4T). Có 2 màu đỏ và nâu tây. 2 màu này ở ngoài trông Tây lắm, em chụp ko lên được màu :X. Áo này bé nhưng đến 2 lớp, đảm bảo dày dặn

5. AK5 - Áo mũ CIRCO màu đỏ, hoa nhí, chỉ có size cho bé 12m => Bé nào trắng mặc lên nổi cực kì :D.

6. AK6- Áo mũ màu hồng, trong mũ có đường viền hình hoa, 2 tay họa tiết kẻ lạ mắt. Có túi để tay trước bụng thêu hoa bé xíu. Cũng chỉ có size 12m thôi ạ.

7. AK7- Áo mũ tay kẻ, thêu hoa ở túi bụng, có khuy ở cổ áo, đơn giản nhưng dễ thương. Size 2-6T

2 màu baby pink va baby blue như trong hình

ÁO DÀI TAY CHO BÉ GÁI

8- AD1 - Áo dài tay chất cotton dày, mặc phù hợp thời tiết se se này. Cổ áo viền ruy băng + nơ xinh. Tay nhún ly bồng, họa tiết ngộ nghĩnh đúng chủ đề mùa đông. Em đảm bảo dễ thương của nó hihi- Size 12 đến 24m

Áo này có 3 màu như hình: Hồng sen, hồng nhạt và xanh ngọc => Đều đáng yêu cả.

9- AD2- Áo dài tay kiểu "tay trong tay ngoài". Phối màu rất hài hòa. Áo này tay bồng, dáng baby doll, cổ tròn có hàng cúc trước ngực - Size 2-6T

Mẫu này có 3 kiểu như hình nhé
    - Hồng chấm bi
    - Xanh họa tiết hình ấm và tách
    - Tím họa tiết hình bánh kem cup cake (Con em trắng, mặc màu này nổi lắm :D)

10- AD3- Áo dày chất cotton, thêu hình bướm hoa ở ngực áo. Tay áo có ly nhún, đơn giản nhưng hiệu quả :D - Size 2-4T

Có 2 mẫu như hình. Màu trắng và màu xanh cỏ non các mẹ nhé

Em zoom một chút vào họa tiết thêu trên áo

[​IMG] [​IMG]

11- AD4 - Tiếp tục áo "tay trong tay ngoài"- Cổ tim, kẻ hồng xanh, trông ra dáng người nhớn lắm Size 12-24m

12- AD5- Áo thun tăm, có 6 hàng bèo ở cổ áo. Họa tiết dễ thương- SIze 2-5T

Có 3 mẫu như hình

- Màu cam + họa tiết quả cherry
    - Màu hồng + họa tiết hoa nhí trắng
    - Màu tím + họa tiết chấm bi nhóng nhánh

Zoom một chút vào cổ áo để các mẹ xem nhé

13. AD6- Áo dài tay chất thun mịn hình hoa nhí, cổ màu trắng có 2 cúc xinh xinh - SIze 3-8T

Có 4 loại hoa nhí như hình (Em nhận thấy là nhiều khi cho bé mặc "già khú" trông lại càng đáng yêu)

14. AD7- Áo GAP dài tay thun có chữ LOVE thêu nổi bằng chỉ và hạt màu trông rất đặc sắc Size 3-8T

Có 2 màu trắng và xanh lam như hình - Trông đều Tây

15. AD8- Áo kẻ họa tiết hình sao, hoa và con cá ngựa. - Áo kẻ này chất rất mịn các mẹ ơi. Họa tiết cũng thêu nổi. TRông gọn gàng nhưng cũng cá tính.

16- AD9- Áo hoa nền hồng hoa đỏ, trông vậy thôi nhưng mặc lên cute cực kì vì hình hoa pha màu kiểu tây lắm. Size 2-6T-

17- AD10- Áo body dài tay các mẫu size 12-24m. Họa tiết độc đáo nhé các mẹ.

- Áo hồng chữ Angel => Lưng áo có hình cách thiên thần, yêu cực :D
    - Áo đỏ hình chú chim non
    - Áo xanh ngọc họa tiết bướm
    - Áo vàng
    - Áo màu kem hình chú mèo

Quần legging size 1-9T- Đủ các màu như hình

Váy đầm chất thun lạnh, hoa nhí màu hồng xanh cốm cho bé 6T, có áo Fullhouse đi liền kết hợp => em bán thử hàng hè 75k nhé các mẹ. ở ngoài cũng xinh lắm

Em làm thêm vài quả "Demo" kết hợp để các mẹ dễ hình dung nhé. Em chỉ bán hàng có Mã số. Những phụ kiện, đồ đi kèm khác là của con gái em nhé các mẹ :D (Mẹ cháu mượn tạm để "làm hàng" một tí hihi)

CHÚ Ý:

To các mẹ trong SG: Em hiện tại còn một số mẫu mùa hè rất xinh cute, mẹ nào có nhu cầu, pm để em gửi link cho các mẹ tham khảo nhé!

Các mẹ ơi, mỗi mẫu chỉ có một số lượng nhất định nên trước khi các mẹ qua, các mẹ check với em lại xem còn size không nhé!

Sửa lần cuối: 26/11/2009
  12. akai_sakura

akai_sakura Bắt đầu nổi tiếng

cho mình xin link hình áo mùa hé nhé. mình ở sg. cảm ơn

13. Xiuhan

Xiuhan Thành viên rất tích cực

AK6 còn không bạn, bao nhiêu xiền ý nhỉ.

14. VeeBee

VeeBee Bắt đầu tích cực

Mình đã pm cho mẹ nó nhé! Mẹ nó check ok thì qua ủng hộ bọn mình nhé!

15. VeeBee

VeeBee Bắt đầu tích cực

Mẹ nó ơi, mình đã pm giá rồi nhé! Mẹ nó check rồi ủng hộ bọn mình nhé

16. Be Heo

Be Heo Thành viên rất tích cực

Mình quan tâm đồ mùa hè. Bạn gửi link cho mình tham khảo với:

17. betiti

betiti Thành viên tích cực

danh dau cai khi nao con qua xem

18. tuancon

tuancon Bắt đầu tích cực

chị ơi, báo giá cho em quần legging size 8t và áo mẫu số 9 có size 7 tuỏi ko?

19. VeeBee

VeeBee Bắt đầu tích cực

Mẹ nó ơi, mình đã báo giá legging ở đầu trang nhé, 35k một chiếc nhé. áo số 9 thì chỉ có size 5 tuổi là lớn nhất thôi

20. VeeBee

VeeBee Bắt đầu tích cực

hihi, Mẹ betiti quay lại nhanh nhé :)

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.